ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นคนเดิมซ้ำๆกับเปลี่ยนใหม่ทุกครั้ง เพื่อนๆชอบแบบไหนครับ  (อ่าน 1381 ครั้ง)

ออฟไลน์ nongspc

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
คือผมเที่ยวเดือนละ 2 ครั้ง ถึงจะซ้ำคนเดิมก็ไม่เบื่อครับ และสนิทกับน้องมากขึ้นด้วย แต่เปลี่ยนใหม่ก็ได้ฟิวใหม่เลย เพื่อนๆชอบแบบไหนครับ แชร์ให้ฟังหน่อย

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
 :044: สลับๆ กันไปครับ ซ้ำก็ได้งานดี เปลี่ยนก็ได้ความตื่นเต้น
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ nongspc

• *
  • Like: 2
:044: สลับๆ กันไปครับ ซ้ำก็ได้งานดี เปลี่ยนก็ได้ความตื่นเต้น

ถ้างบเยอะก็สลับกันได้ครับ แต่นี่งบน้อยนี่ซิ ได้แค่เดือนละ 2 ครั้ง 555

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ผมส่วนใหญ่เปลี่ยนคนไปเรื่อยๆครับ
นานมากแล้วเคยซ้ำมากสุด 4 รอบ ภายใน 5 วัน ถูกใจมากๆ
น้องซิดนี่ย์ บันนี่ แต่ตอนนี้หายไปแล้ว เบอร์ก็หายไปด้วย ตามหาไม่ได้แล้ว
ว่าแล้วก็คิดถึง  :032:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ jay123

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
ของใหม่สวยๆมาให้เจอก็ลองขึ้นบ้าง ถ้าคลิกก็มีซ้ำต่อไปเรื่อยๆ ส่วนตัวชอบคนที่สวยถูกใจและคลิกครับ ซ้ำไม่เป็นไรเพราะมักได้งานอย่างที่ชอบ ไปซ้ำของถูกใจยังไงก็ไม่หล่น มีแต่ทอน ของใหม่นี่ยังมีต้องวัดว่าไปได้ไกลแค่ไหน

ออฟไลน์ necri11

• *
  • Like: 0
ถ้าถูกใจก็ซ้ำ ถ้ายังไม่เจอที่ใช่ ก็หาใหม่ไปเรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
มันอยู่ที่คลิกกันรึเปล่าด้วยครับ
เด็กบางคนขึ้น2-3ครั้ง กว่าจะคลิกกันก็มี จากนั้นก็ถึงไหนถึงกัน

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ชอบทั้ง 2แบบครับ