ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปขึ้นงาน เจอน้อง ปจด ยังหมดไม่สนิท  (อ่าน 1413 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jarvis

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ไปขึ้นงาน เจอน้อง ปจด ยังหมดไม่สนิท
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2018, 12:15:36 PM »
เรื่องคือ เมื่อวานไปขึ้นงานที่ร้านนวดย่านเลียบด่วน ซอยโยธินพัฒนา อยู่ข้างร้านเหล้าชื่อดังที่มีสาวสวยเยอะๆ
ไปถึงก็เลือกน้องคนนึง อาบน้ำ ถอดชุดเตรียมพร้อม
พอจัดไปได้ซักพัก เห็นว่าอะไรมันแดงๆ ถามน้องดูก็บอกว่าเมนพึ่งหมด สงสัยยังไม่สนิท
สำหรับบางคนอาจจะไม่เป็นไร แต่สำหรับผมผมซีเรียสนะครับ เลยขอลงทันที

หลังจากนั้นผมก็ไปคุยกับ PR เจ้าของร้านแจ้งว่าจะชดเชยให้โดยการมอบส่วนลด 1,000 สำหรับครั้งต่อไป
ก็ดีครับ ที่ยังมีความรับผิดชอบ แต่สำหรับผมผมไม่ค่อยชอบวิธีชดเชยแบบนี้เท่าไร
เพราะถ้าผมจะได้ชดเชย ผมต้องเอาเงินมาให้ร้านอีกรอบ
ส่วนน้องขึ้นแค่ 20 นาที แต่กินเต็ม

แค่มาบ่นเฉยๆครับ ถือว่าซวยไป เสียเงินไปฟรีๆ 3,000

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
Re: ไปขึ้นงาน เจอน้อง ปจด ยังหมดไม่สนิท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2018, 03:48:47 PM »
ร้าน wow plusรึเปล่าครับ ผมเคยฝ่าไฟแดงน้องมาแล้วรอบนึง+ทาสีตอนน้อง ปจด ยังไม่หมดดี555

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
Re: ไปขึ้นงาน เจอน้อง ปจด ยังหมดไม่สนิท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2018, 04:11:56 PM »
พึ่งเจอมาเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้น้องไม่รู้ตัว หรือรู้แต่ไม่ได้บอก ซอยจนเสร้จแล้วถึงเห็น เลือดเต็มเลย แอบช๊อคเหมือนกันเพราะไม่เคยฝ่าไฟแดงเลย :038: ไอเราก็ไม่กล้าต่อว่าน้อง เพราะถ้าไม่นับเรื่องนี้ก็ถือว่าน้องงานดี จะลงไปแจ้งพีอาร์ก็สงสารน้อง เลยถือว่าเป้นประสบการณ์ไป

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 11:54:36 PM »
เคยครับ ทั้งอ่าง ทั้งกระปู๋ แต่ส่วนมากเป็นแนวกำลังจะมาแล้วทะลวงจนทะลัก น้องก็เหวอขอโทษใหญ่บอกคิดว่าอีกสักสองวันจะมาพรุ่งนี้ว่าจะหยุดอยู่ แต่ผมไม่ได้ซีเรียส ให้ทิปปลอบใจไปอีกเพราะน้องดูเหวอจริงๆ

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2018, 03:22:57 PM »
เคยเจอเหมือนกัน แต่อารมณ์นั้นแล้วก็ลุยแหลกไป

ออฟไลน์ tawitty bird

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2018, 10:02:02 PM »
เมื่อประมาณสองสัปดาก่อนไปร้านประจำแถวบางแคขึ้นห้องอาบน้ำตามปกติ พอมาถึงเตียงอยู่ดีๆ น้องบอกเป็นประจำเดือนใส่ผ้าอนามัยแบบสอดข้างใน ไอ้เรานี้งงแบบหัวทิ่มเลย พูดไม่ออก เที่ยวมาหลายปีไม่เคยเจอ  แต่น้องก็งานดีนะจูบได้ แต่สุดท้ายก็ไม่เสร็จ น้องรีบด้วยเห็นบอกมีลูกค้าจะมารับไปข้างนอก ก็เลยยิ่งงงใหญ่ เป็นประจำเดือนแล้วไปรับงานข้างนอก งงรอบสองขี้เกียจคิดปวดหัวมาก แต่ก็เข้าใจร้านคงไม่สามารถควบคุมคุณภาพของเด็กได้ทุกคนเนื่องจากเป็นร้านประจำก็ถือว่ามีทอนมีหล่นบ้างไม่เป็นไร แต่วันนี้มีงงเข้ามาเพิ่มเติม