ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อาหารเสริม ใช้อะไรดีครับ?  (อ่าน 1213 ครั้ง)

ออฟไลน์ biteman

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
อาหารเสริม ใช้อะไรดีครับ?
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2018, 04:37:10 PM »
คือผมจะลองใช้อาหารเสริม กินทั้งแบบบำรุง แถมช่วยให้เรื่องบนเตียงดีด้วย พอมีมั๊ยครับ?

ออฟไลน์ Kingofsex2

• *
Re: อาหารเสริม ใช้อะไรดีครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 02:23:04 PM »
ผมเป็นไกด์ครับ อายุ 36 ปี ผมทานอาหารเสริมตัวนี้มาได้สักพักแล้วครับ ประมาณเกือบ 1 ปีได้ เพราะตอนที่ผมตัดสินใจทาน เพราะว่าช่วงที่เริ่มนั้นนอนน้อยมากๆ นอนแค่ 2-3 ชั่วโมงเท่านั้น พอนอนน้อยร่างกายมันก็ไม่ค่อยเต็มที่สักเท่าไหร่ พอไม่เต็มที่มันก็ไม่ค่อยจะแข็ง ถึงจะมีอารมณ์มากๆ แต่มันไม่แข็ง หรือแข็งแต่ก็ไม่เต็มที่

ผมต้องบอกว่า ผมลองมาเยอะมากๆ ครับ ประมาณ 4-5 ยี่ห้อ อย่างยี่ห้อตัว C ผมทานแล้วค่อนข้างปวดหัว ลองทานใหม่ก็ปวดหัวอีก แล้วแถมต้องทานล่วงหน้าค่อนข้างนานมาก แต่อย่างของที่ผมทานอยู่นี้ ประมาณครึ่งชั่วโมงก็มาทันที ผมมองว่าผมทานตอนไหนก็ได้ คือตอนนี้ผมก็ทานเหมือนเป็นอาหารเสริม บางทีก็ทานวันเว้นวัน บางทีผมก็ทานวันละเม็ด

จริงๆ แล้วผมเป็นคนอารมณ์เยอะพอสมควร แต่มาเจอปัญหาเดิม ต้องตื่นนอนตั้งแต่ตี 4 กว่าจะได้กลับบ้านก็ราวๆ 5 ทุ่ม อย่างบางทีพอช่วงว่างๆ ได้ออกกำลังกายก็ถือว่าโอเค แต่พอนอนน้อยไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย ร่างกายก็จะอ่อนล้า แต่พอได้ใช้ อาหารเสริม PLAYS ร่างกายก็เรียกว่าโอเคขึ้น อย่างเรื่องบนเตียงก็โอเคไม่มีปัญหาอะไร

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 02:58:52 PM »
U.R.O.K
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 11:47:13 PM »
กินประจำผมใช้ Arginmax ของ GNC ส่วนเฉพาะกิจก็แล้วแต่ครั้งครับ แวบไปสอยตามบูท วัตสัน เป็นครั้งคราว

ออฟไลน์ poy1404

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 04:15:50 PM »
ผมก็กินนะยี่ห้อ PLAYS อะครับ แต่ไม่ได้ทานเป็นประจำ ผมจะกินเฉพาะกิจ ซึ่งจะกินล่วงหน้าราวๆ ครึ่งชั่วโมง ซึ่งสังเกตตัวเอง คือต้องกินตอนท้องว่างราวๆ 2 ชั่วโมง ถึงจะได้ผลลัพธ์ที่ดี แต่ไม่รู้ว่าเป็นเฉพาะตัวเองหรือเปล่าครับ

ตอนแรกก็เริ่มดูตามเพจ ตามเว็บไซต์ต่างๆ ศึกษาไปเรื่อย ก็เลยตัดสินใจไปซื้อที่วัตสัน จนตามมาเจอที่เว็บไซต์ ก็จะสั่งทางเว็บไซต์ เพราะค่อนข้างแน่นอน สั่งทุกครั้งก็ได้ทุกครั้ง ได้ราคาถูก ไม่ต้องออกไปซื้อเอง เพราะบางทีมันก็ไม่เจอ

คุณภาพก็ถือว่าดีมากนะ แต่ว่าต้องท้องว่างแล้วค่อยกิน คือมันต้องวางแผน โดยเฉพาะกับน้ำอุ่นจะดีมาก ผมว่าในตอนนี้ก็ยังไม่มีตัวไหนที่เทียบได้ คือแข็งได้ดั่งใจ แต่เรื่องความอึดอย่างผมอายุ 55 ปี จะให้อึดแบบวัยรุ่นคงจะไม่ได้ แต่ถือว่าอึดขึ้นพอสมควร

ออฟไลน์ Arthurann

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2018, 01:22:47 AM »
ตอนนี้ผม 39 บางครั้งก็ไม่ค่อยเข้มแข็ง เหนื่อยจากงาน แต่ใจมันสู้ เคยแบบกิจเฉพาะกิจนะ คุณภาพดีเลยละ ดราโก้ กล่องขาว แต่แพงไปนิดเม็ด 200 กินก็เหมือนอันอื่นคือ ท้องว่าง+น้ำอุ่น ตามที่เขาแนะนำ