ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบน้องที่หน้าตาสวยๆครับ มีใครพอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ  (อ่าน 2626 ครั้ง)

ออฟไลน์ lucky15

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นิยามความสวยของแต่ละคนต่างกัน(มาก)ครับ
บางคนชอบแนวศัลยกรรม บางคนไม่ชอบเลย(แบบผม) บางคนดูไม่ออกก็บอกโคตรสวย
อย่างผมชอบแนวเด็กๆใสๆไม่แต่งหน้าผิวขาวเนียนไร้สิวและริ้วรอย แท้ทั้งตัว แบบนี้ก็โคตรสวยสำหรับผมแล้ว
ถ้าสเป็คตรงกันก็ทักมาได้ครับ

แนวนี้ก็น่าสนใจครับ มีน้องแนะนำไหมครับ รบกวนฝาก inbox ให้ด้วยครับ หรือให้บนนี้เลยก็ได้ครับ เพื่อนๆจะได้เห็นกันด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kpooh

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นิยามความสวยของแต่ละคนต่างกัน(มาก)ครับ
บางคนชอบแนวศัลยกรรม บางคนไม่ชอบเลย(แบบผม) บางคนดูไม่ออกก็บอกโคตรสวย
อย่างผมชอบแนวเด็กๆใสๆไม่แต่งหน้าผิวขาวเนียนไร้สิวและริ้วรอย แท้ทั้งตัว แบบนี้ก็โคตรสวยสำหรับผมแล้ว
ถ้าสเป็คตรงกันก็ทักมาได้ครับ

ขอตามไปขอลายแทงด้วยครับ