ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบน้องที่หน้าตาสวยๆครับ มีใครพอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ  (อ่าน 2610 ครั้ง)

ออฟไลน์ lucky15

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ผมเป็นคนนึงที่ตอนเที่ยวต้องหาน้องที่หน้าตาสวยครับ ถ้าไม่สวยผมไม่ขึ้นเลย มีใครพอแนะนำน้องหน้าสวยๆให้ได้บ้างไหมครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ พิกัดได้หมดครับไม่มีปัญหาเรื่องการเดินทาง

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
นิยามความสวยของแต่ละคนต่างกัน(มาก)ครับ
บางคนชอบแนวศัลยกรรม บางคนไม่ชอบเลย(แบบผม) บางคนดูไม่ออกก็บอกโคตรสวย
อย่างผมชอบแนวเด็กๆใสๆไม่แต่งหน้าผิวขาวเนียนไร้สิวและริ้วรอย แท้ทั้งตัว แบบนี้ก็โคตรสวยสำหรับผมแล้ว
ถ้าสเป็คตรงกันก็ทักมาได้ครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
คนสวยของพี่กับคนสวยของผมอาจต่างกัน
แนะนำว่าไปเลือกที่ร้านเลย เชื่อเถอะตัองมีถูกใจ
ไปร้านที่มีเด็กเยอะ ตัวเลือกก็จะเยอะเช่นเดียวกันครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ chaleeburger1

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
อย่าเลือกจากแค่รูปสวยนะครับ เจ็บมาเยอะล่ะ แนะนำไปดูที่ร้านเลย :027:

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
ไปดูที่ร้านครับ จองจากรูปเจ็บมาเยอะ

แต่ถ้าเอาสวยจริงๆแล้วไปจ่ายเพิ่มจะจบผมแนะนำไปอ่างครับ ผมหน้ามืดไปหลายที สวยๆคอร์ส 3000 ขอพิเศษอีก 3000 หน้ามืดจ่ายไปหลายที คิดอีกทีเรทนี้กลับไปลงอ่างเรา5000นี่โคตรท็อปสวยกว่าเยอะเลย

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
ผมแนะนำน้อง 2 คน นี้คับ คือ น้องปานวาด น้องริบบิ้น อยู่ร้านโลลิป็อป หมู่บ้านทาวน์อินทาวน์ครับ สวยหุ่นดี งานไม่มีหล่น ตรงสเป็กท่านแน่คับ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
ไปดูที่ร้านครับ จองจากรูปเจ็บมาเยอะ

แต่ถ้าเอาสวยจริงๆแล้วไปจ่ายเพิ่มจะจบผมแนะนำไปอ่างครับ ผมหน้ามืดไปหลายที สวยๆคอร์ส 3000 ขอพิเศษอีก 3000 หน้ามืดจ่ายไปหลายที คิดอีกทีเรทนี้กลับไปลงอ่างเรา5000นี่โคตรท็อปสวยกว่าเยอะเลย
สวยแต่ไม่แพงก็มีหลายคนนะครับ จากที่ผมเคยเที่ยว แค่เฉพาะกรุงเทพฯนะครับ คอส 2300-2500 บางร้านสวยกว่าคอส 3000 บางร้านด้วยซ้ำ ส่วนทิปมันอยู่ที่ความพอใจทั้ง 2 ฝ่ายครับ เอาเป็นว่ามันขึ้นอยู่กับจังหวะและบุพเพครับ น้องบางคนสวยๆแต่ขอทิปแค่ 1000 ก็มีครับถ้าเรียกทิปเยอะบางคนเราก็ต่อรองได้ คิดว่าไม่คุ้มก็เอาแค่งานตามคอร์ส ผมเคยขึ้นอดีตนางแบบบรั่นดียี่ห้อดังในราคาคอส 2500 ทิป 2000 ขณะที่เพื่อนในกลุ่มเคยขึ้นคนเดียวกัน SL 30000 คิดว่าคุ้มไหมครับ

• *
ผมแนะนำน้อง 2 คน นี้คับ คือ น้องปานวาด น้องริบบิ้น อยู่ร้านโลลิป็อป หมู่บ้านทาวน์อินทาวน์ครับ สวยหุ่นดี งานไม่มีหล่น ตรงสเป็กท่านแน่คับ

ขอบคุณคับ แล้วจะแวะไปดูครับ

• *

ผมว่าร้านที่ทำคอร์ส 3000 เด็กส่วนมากไม่ได้ดีกว่าที่อื่นเท่าไหร ร้านส่วนมากแค่อยากอัพเรทราคาไหมครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับ

• *
อย่าเลือกจากแค่รูปสวยนะครับ เจ็บมาเยอะล่ะ แนะนำไปดูที่ร้านเลย :027:

เห็นด้วยครับ ผมคนนึงแหละที่ชอบไปดูตัวจริงที่ร้านก่อนจอง เคยจองก่อนแล้วหน้าตาไม่เหมือนที่ร้านบอก