ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านไหนตอนนี้ น้องๆใส่ชุดนักเรียน นักศึกษาบ้างครับ  (อ่าน 1819 ครั้ง)

ออฟไลน์ carbon2724

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ขอสอบถามหน่อยครับ :044:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ผมว่ามีทุกร้านนะเด๋วนี้ ไปช่วงกลางวันๆดูครับ
ล่าสุดเจออัลฟ่า ชุดนักศึกษา
รูมเมท เจอชุดพละ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
มีแทบทุกร้านแหละคับ น้องบางคนเรียนเสร็จก็มาเข้าร้าน ถ้าน้องใส่ชุดอืื่นอยู่บอกให้น้องเปลี่ยนชุดก็ได้คับ