ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสดใหม่ vs ไม่เด็กแต่มากประสบการณ์  (อ่าน 1351 ครั้ง)

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
เด็กสดใหม่ vs ไม่เด็กแต่มากประสบการณ์
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 08:14:55 PM »
เพื่อนๆชอบแบบไหนมากกว่ากันครับ ส่วนตัวแล้วชอบเด็กๆที่ยังเรียนอยู่มหาลัย ถึงแม้จะมีโอกาสหล่นมากกว่าน้องๆที่ทำมานาน

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: เด็กสดใหม่ vs ไม่เด็กแต่มากประสบการณ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 11:45:14 PM »
ผมเลือกที่หุ่นน้องมากกว่าจะสดหรือตำนานถ้าหุ่นถูกใจก็จัด
แต่ถ้าตอบตรงคำถามผมเลือก เด็กๆนักศึกษาของสดๆไฟแรงๆครับ
เด็กๆใหม่ๆหลอกง่ายดี  :032:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
Re: เด็กสดใหม่ vs ไม่เด็กแต่มากประสบการณ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2018, 12:18:11 AM »
 ได้หมดครับสดใหม่ก็ชอบ ทำนานแล้วนิสัยดีคลิกกันก็ยังกินได้เรื่อยๆ บ้างก็มีลดราคาให้ด้วย

ออฟไลน์ jay123

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2018, 10:17:17 AM »
คนเก่าหน่อย งานจะมีมาตรฐานไม่หล่นง่ายๆ  แต่โอกาสไหลจะน้อยลง ยกเว้นกับขาประจำ ขาประจำนี้ผมมีแบบฟินจัดลืมทิป น้องยังไม่ว่าเลย แต่รอบต่อไปนึกออกก็จ่ายให้นะครับ

ส่วนคนใหม่ๆ ใจกล้าหน่อยบางทีไหลโจ๊กๆ น้องบางคนบอกงานไม่ค่อยเป็นปล่อยให้เรานวดตามใจเราซะงั้นก็มี ไหลถึงไหนต่อไหน ยังกะไปหาแฟน อิอิ   
แต่บางคนมาใหม่สดเลย อันนี้ต้องละลายพฤติกรรม น้องกล้าๆกลัวๆจนสงสารน้องก็มี แต่ดีที่ได้สด ถือว่าทอนตรงความสด แต่เนื้องานอาจจะไม่ได้ตามที่หวัง ดีคนละแบบครับ 

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2018, 11:26:48 PM »
แล้วแต่สไตล์นะ  มือเก่าแต่สุดติ่งเอวี ก็ เต็มอิ่มนะครับ ร่วงน้อยมาก   มือหัดใหม่ก็งานอาจไม่เต็มอิ่ม แต่งานสวยแน่น

ออฟไลน์ flyweight

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 54
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 06:34:26 PM »
สดใหม่ได้รมกว่า ฟิวสั่นๆกลัวพอจุดติด ควบม้าเองเลย