ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าร้านแล้วไม่ถูกใจน้อง สั่งเบียร์นั่งกินเฉยๆ ได้มั้ย  (อ่าน 1278 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iukta

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สอบถามครับ ไม่ได้เจอกับตัวเอง ถ้าเราไปร้านนวดกระปู๋ น้องๆมาโชว์ตัว แต่เราไม่ถูกใจน้องก็เลยไม่นวด เลยขอนั่งเล่นกินเบียร์ที่ร้านเฉยๆ โดนชาร์จค่าเบียร์แพงกว่าปกติ สองเท่า (ถ้าขึ้นนวดคิดราคาเบียร์ปกติ)แบบนี้ท่านคิดว่าอย่างไรกันครับ?

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
ร้านแย่มากครับ

ออฟไลน์ ratta99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 เหมือนโดนบังคับให้ขึ้น นั่งเล่นไม่ได้  :026:
ปกติร้านนวดปู๋หลายๆร้านที่เคยไป พื้นที่รับรองแขกมักมีจำกัด
ไม่เหมือนอ่างอะครับ ปกติผมถ้าไม่เจอน้องที่ถูกใจก็กลับเลย หรือถ้ามีจองไว้ก็มักมาใกล้เวลาจอง

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ถ้าไม่ถูกใจก็กลับดีกว่าครับ
อย่าไปนั่งเมมหน้าน้องเลยครับ
ออกไปหาเบียร์นั่งดื่มที่อื่นดีกว่าครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋