ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบาร์ดี งานตามใจ Lovelyspa  (อ่าน 339 ครั้ง)

ออฟไลน์ HS007

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 7
น้องบาร์ดี งานตามใจ Lovelyspa
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 11:30:22 AM »
ไปแบบรีบๆแบบงงๆ

เจอพีอาร์หน้าใหม่ ที่มาอยู่นานแล้ว 55

เลือกแบบงงไปที่น้องบาร์ดี้เลยครับ หน้าคมดุ ใช้ได้อยู่

หุ่นน้องก้นใหญ่ดีชอบ แน่นๆ

ไปที่ห้องกันเลยดีกว่า ถึงห้องก็ยังไม่รีบร้อน

เลยชวนกันไปอาบน้ำ น้องจะเคลื่อนไหวช้านิดนึงนะครับ 55

อาบน้ำปกติไม่มีไรหวือหว่า

อาบเสร็จไปรอที่เตียงสักพักน้องก็ตามออกมา

ออกมานอนแนบกาย พอดีผมไม่เน้นนวดเท่าไหร่

วันนี้ขอลุยเองเลยดีกว่า

ขอท่าไหนน้องก็ไม่ว่าอะไร น่ารักจริงๆ

งานชงเองกินเองครับ ชงเก่งก็อร่อยเหาะเลยทีเดียว

ติดนิดเดียว น้องเก็บอารมณ์เก่งไปหน่อย

อารมณ์ร่วมเลยน้อยไปนิด

สรุป ชงเก่งอร่อยกว่า

:034: :82: