ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแคมฟร๊อก สาวหมวยหุ่นเพรียว น่าค้นหา @lovely spa หทัยราษฎ์  (อ่าน 426 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
เข้าไลน์เช็คน้องๆกันหน่อยวันนี้เร็วไปหน่อย
น้องๆยังเข้าร้านไม่ครบ แต่ถูกใจอยู่สองคนคนนึงหมวยๆ
อีกคนคมๆ ตัดสินใจสาวหมวยดูบ้าง
เลยได้น้องแคมฟร๊อกมานอนกอดครับ
เจอแว๊บแรกโอ้ยหมวยมาก สูงยาว เพรียวดีเลยครับ
น้องกำลังแต่งร้านต้อนรับปีใหม่ที่จะมาถึงกันอยู่ น่ารักดี
น้องแคมฟร๊อกอัธยาศัยดีครับ ดูแล้วคุยเก่งอยู่นะ
ถึงห้องก็ตามสเต็ปคุยกันให้พอรู้จัก ให้คุ้นชินกันหน่อย
แล้วชวนกันอาบน้ำ หุ่นน้องดีมากนางแบบ นมแท้กำลังสวย
ผิวเนียนเรียบตลอดทั้งตัว ผ่านหมดสเป็คเลยแบบนี้
งานอาบน้ำดีมากครับ บิ้วนัวกันเพลินๆ ไม่เร่งไม่รีบ
อาบสะอาดสะอ้านน่าพอใจ เอาใจไปเลย สบายตัวดีครับ
มารอน้องอาบน้ำที่เตียงไม่นานน้องตามมาดูแลต่อ
ก็คุยไปนวดเบาๆไป ดูแล้วขี้อ้อนน่าดู ผมแพ้ทางเลย
แปปนึงน้องเริ่มรุกเร้าก่อนเลยครับ เนิบๆกำลังเคลิ้ม
ลิ้นพริ้ว น้องดูแล้วจะหมั่นเขี้ยวผมหน่อยๆ ตรงนี้ตะเลิดเลย
ผ่านครับชอบๆ ผลัดกันบ้างผมไซร้ไปทั้งตัวน้องหอมมาก
กลิ่นสบู่ ผสมน้ำหอมอ่อนๆ ผิวนี่เนียนขาว เนินสวาทสวย
ขนเส้นบางนิ่ม น่าสัมผัสจริงๆ ไฟหน้าน้องกำลังดีครับ
สวยได้รูป ของแท้ธรรมชาตินุ่มมือไม่มีแต่งเติม
จุกสวยกำลังดีเข้ากับหน้าอกขนาดนี่ หุ่นดีมากเอวคอด
ลงตัวครับสำหรับผมไม่ผิดหวังจริงๆ
สรุปครับ
น้องแคมฟร๊อก หน้าตาหมวยๆ น่ารักดีครับ ชอบเลย 9
อาบน้ำ 10
นวด 9
อัธยาศัยดี คุยเก่งนะ 10
Gf 10
มีโอกาสผมไปหาน้องอีกแน่ครับ สำหรับผมน้องน่ารักมาก
เอาใจเก่ง อ้อนนิดๆพอน่าฟัด น่ากอด
ขอบคุณโปรดีๆจากร้านด้วยครับผม