ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าระหัส S คนล่าสุดแห่งบ้านฟังกี้  (อ่าน 694 ครั้ง)

ออฟไลน์ P_wat

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
นางฟ้าระหัส S คนล่าสุดแห่งบ้านฟังกี้
« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2018, 03:37:35 PM »
เสร็จจากการขึ้นงานน้องระหัสSคนนึงมา
ก็นั่งชิวกับน้องสิงห์ไปเรื่อยๆก่อนกลับบ้าน
คุณพีอาร์มาบอกมีน้องมาสมัคร 2คน
 พอจะมีแรงสอนงานน้องไหม ใจน่ะสู้
แต่กำลังอ่ะ เอาไงดี ตัดสินใจลุยต่อ
 พอน้องเขียนใบสมัครเสร็จ พีอาร์ถาม
"พี่เลือกคนไหน" และแล้วก็คว้ามีคนนึง
จัดแจงพาน้องลงไปแนะนำสถานที่
จากนั้น ก็เริ่มทำความรู้จักกัน
คุยพอคุ้นเคย ชวนน้องทำความรู้จัก
ร่างกายของกันและกันดีกว่า น้องพยักหน้า
จากนั้นปลดเสื้อผ้าของกันและกันออก
น้องผิวสวยเนียน นมปรับแต่งมาพองาม
จิมิสวยได้รูป กลิ่นหอมไปทั้งตัว
อาบน้ำไป ใช้ลิ้นคุยกันไป เพลินๆ
ชวนน้องมาที่เตียง เปิดเกมต่อ
  น้องลิ้นแข็งแรงมาก เล่นเอาเกือบแย่
คราวนี้กลับกัน ขอเป็นฝ่ายบุกบ้าง
น้องจูบเก่งครับ แต่ผมมันแนวช่าง
ยังไงก็ขอทาสีก่อน 555 มันส์ครับ
 ไม่เสียเวลาครับพาไปเส้นทางสวรรค์กันเลย
เล่นเอาหายใจแทบไม่ทัน
  น้องใหม่คนนี้แรงได้ใจจริงๆ
พอวันรุ่งขึ้นถึงรู้ว่าคนนี้คือ "S669"
 เอาเท่านี้ก่อน ว่าๆจะหาข้อมูลมาเพิ่ม