ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโอนีล สาวเหนือ ตัวเล็ก สเปย์ถึงใจ อารมณ์ร่วมสุดยอดครับ @Floraspa  (อ่าน 1690 ครั้ง)

ออฟไลน์ mahap

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เริ่มมาประจำไซต์งาน แถวสาย4 ครั้งก่อนติดใจน้องชีสเค้ก
มาวันนี้pr แนะนำน้องใหม่ซิงวงการ น้องโอนีล ขึ้นห้องไป น้องยังดูเขิลๆ ถอดเสื้อผ้าออก
เนื้อตัวสะอาด นมสวยเลย น้องอาบน้ำให้ คอยถามว่า ล้างตรงนี้สะอาดยังค่ะ ตรงนี้ถูสบู่เพิ่มมั๊ย แบบน่ารักดีครับ
ฟิวแฟนอาบน้ำให้กัน ผลัดกันอาบให้ ผมลูบน้อง ผมสยิวกับทรวดทรงองเอวของน้อง
ไปที่เตียง น้องขึ้นคร่อม มือน้องลูบไปที่หน้าอกผม ผมจับนมน้อง สวย แน่น เกินเด็กอายุ20 จริงๆ
ต่างคนต่างบิ้วกันและกัน กอด จูบ ลูบ กิน สไลต์ ดูด เสียวมากครับ
น้องบอกไม่เคยทำงานแบบนี้ ผมเชื่อครับ นมแท้ จุกสวย ช่วงล่างฟิตมากๆ
สรุปครับ ทุกอย่างวันนี้ผมให้เต็ม10 ทั้งเด็ก ทั้งเด็ด แนะนำมาหาน้องโอนีลกันครับ

ออฟไลน์ shotpower99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
จบ เท่าไหร่ ร้านนี้