ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองสักที ดีแบบที่เค้าโม้ไว้จิงๆๆครับ M150 ร้าน Safehouse  (อ่าน 1301 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
ผมตามการบ้านเธอคนนี้มานานมากๆๆครับ ประจวบเหมาะกับจังหวะเหมาะๆ
Bonus ออกแล้วต้องมาจัดครับ  จองคิวได้รอบเยน
เธอสวยมากครับ มาในชุดแดง ผิวพรรณสวยมากๆๆ
ผมสวย ยาว ทอง น่าตาสะอาด ตัวสะอาดหอมตัวมากๆๆ
งานเธอดูแลดีจิงๆครับ จังหวะรุกเร้า เคล้าคลอเคลียกันบนเตียง
น้องไม่เรื่องมากเลยครับ แทบจะไม่มีลิมติเลยครับ
ผมลองเธอครั้งแรกวันนี้ คือลงมาขอpr. โทรไปแจ้งว่ามาวันไหน เผื่อผมว่างเลยครับ
ชอบมากก M150