ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องแก้มบุ๋ม บ้านดอกไม้  (อ่าน 1825 ครั้ง)

ออฟไลน์ doublepee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องแก้มบุ๋ม บ้านดอกไม้
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 03:03:16 PM »
ขึ้นไปเดือนก่อน ยังไม่ได้ส่งการบ้าน เผื่อจะได้เป็นบายแทงครับ  น้องเพิ่งมาใหม่ หน้าตาน่ารักดี  บางๆ แต่พอแกะห่อออกมาแล้ว เบ้อเริ่มเลย น้องเป็นเด็กช่างสงสัย ถามโน่นถามนี่ตลอด นวดไปตอบไป ไฟหน้านี่แม่ให้มาขอบอก สู้มือดีมาก น้องยังบิ้วไม่เก่ง  สักพักคงจะแก่กล้าขึ้น  ช่วงล่างยังใหม่สดครับ หนึบ ป่าละเมาะไม่เยอะ  ถ้าชอบฟิล์ดเด็กๆ ไร้เดียงสา ไม่ผิดหวังครับ เนื้อตัวดี นมเป็นนม บางๆ อุ้มไม่หนัก  ผมให้ 8 ครับ  เพราะชอบอวบๆ หน่อย ถ้าชอบสวย บางกรอบ ไม่ผิดหวัง