ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน FS น้องเชอรี่  (อ่าน 497 ครั้ง)

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ส่งการบ้าน FS น้องเชอรี่
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2018, 07:13:25 PM »
สวัดดีครับ

วันนี้ขอมาส่งการบ้าน ย่านบางแคสักหน่อยครับ ตอนนั้นที่ผมไป ผมไปตอน สี่ทุ่มไปถึง ก็โทรถามมีใครว่างบ้าง PR บอกให้เข้ามาดูก่อน ผมก็เข้าไป พอไปถึง PR ก็ตอนรับ ถามมาครั้งแรกไหม เสร็จก็เรียกน้อง ลงมาดู หลังจากดูเสร็จ ผมแตะตา น้องคนนึง ยิ้มหวาน ให้ผม ถามPR งานน้องเป็นไง สรุปเสร็จสับ  จ่ายสินสอด และรอแปป น้องเดินพากันขึ้นห้อง พอมาถึงห้อง น้องดูแลอย่างดี ถามเป็นไง นวดไหม เมื่อยตรงไหนไหม แวว มาละ ทอนแน่นอน

เสร็จก็พากันอาบน้ำ สะอาดมาก ผมชอบ เรื่องบนเตียงขอน้องน้องให้หมด ลงมานี้ผมยิ้มเลย ไว้มีโอกาศมาอีกแน่นอน

หน้าตา 8/10
ไฟหน้า 7/10
งาน 9/10

ยังไงก็ลองมาดูครับ น้องคุยเก่ง ดูแลดี แต่ไฟหน้าเล็กไม่ได้ทำครับ

:002: :002: :002: