ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอิงดาว @หอหญิง ไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ  (อ่าน 709 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kajiaoyai

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5

ในที่สุดก็ได้ลอกการบ้านน้องอิงดาวกับเค้าซักทีครับ
ไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ น้องน่ารักกับลูกค้าอย่างผมมากๆ

รูปร่างหน้าตาดูดีเลยทีเดียว
เข้าห้องมาน้องก็ยิ่งน่ารัก เป็นกันเองอย่างมาก

อาบน้ำดี เทคแคร์ตลอด เต็มใจบริการ
เรื่องบนเตียงไม่ต้องพูดถึง สุดยอดมากครับ

ได้ทั้งอารมณ์ ได้ทั้งความรู้สึก เหมือนอยู่กับแฟนไม่มีผิด
น้องตามใจ จูบปาก ทาสี สเปร์ยสด ได้หมดจริงๆ

เอาคะแนนไป 10/10 เลยครับ