ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสายหลุด@lovely spa  (อ่าน 425 ครั้ง)

ออฟไลน์ testnufcth

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องสายหลุด@lovely spa
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2018, 03:17:10 AM »
ช่วงดึกสองทุ่มแวะผ่อนคลายก่อนกลับบ้านดีกว่า line ถามเจอ pr นัทต้อนรับอย่างดีมีน้องอยู่มากมาย สะดุดที่น้องสายหลุดรูปดูสวยน่ารักมาก เลยรีบจองกลัวโดนดักหน้า มาถึงที่ร้านน้องพร้อมรออยู่แล้วจ่ายค่าสินสอด สั่งน้ำแดง ตัดมาที่ห้องน้องสูงดีครับถ้าชอบแนวสูง แต่น้องจะเริ่มอวบๆหน่อย น้องบอกช่วงนี้ไม่ว่างไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย นมเล็กคับ หน้าน้องสวยน่ารักดีครับ  :048: จากนั้นพากันไปอาบน้ำ อาบน้ำไม่มมีไรคับ ตัดมาที่เตียงน้องบอกจะนวดให้ แต่ผมบอกชอบนัวมากกว่า  :048: น้องเขาก็ตามใจดีครับ เริ่มบิ้วให้ ผมซื้อคอร์สบอดี้นะครับเลยอาจจะไม่จัดเต็มกับน้องเขาเท่าไร น้องก็นัวผมก่อนคับ จากนั้นนัวน้องบ้าง  :035: ดูดนม และให้น้องร้องเพลงแต่ไม่สดนะครับ น้องไม่จูบ และโดยรวมเป็นสายรับมากก่า ไม่บู๊ :002: นัวกันไปมาก็ถึงคับ ลั่นเลย :012: น้องเคยทำงานด้านการเงินคับ คุยสนุกเป็นกันเอง  :035:จากนั้นก็นอนพัก แล้วน้องนวดให้ต่อจนจบ ชม กันไปคับ  :002: โดนรวมข้อจำกัดเยอะกับบอดี้ แต่ ชอบหน้าสวยสูง แนะนำคับ ขอบคุณ PR นัทที่ดูแลอย่างดีนะคับ  :035: และส่วนลดค่าการบ้านนะคับ  :044: