ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องฮิวโก้ สาวน้อยตัวเล็ก @The Pink Spa (เพชรเกษม 73/1 )  (อ่าน 770 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dog18

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

หลังเลิกงานเย็นวันจันทร์ ผมได้เข้าไปหาที่ผ่อนคลาย วันนั้นตั้งใจจะไปให้ถึง...ให้ได้ ตัดสินใจไป The Pink Spa เพชรเกษม 73/1 เข้าไปประมาณ 2 ทุ่ม pr มาต้อนรับเป็นกันเอง เรียกน้องมาโชว์ตัวกันสดๆทีละคน :88: ผมตัดสินใจไม่ถูกเลย น่ารักทุกคน แต่จบที่น้องฮิวโก้ ตัวบาง ร่างเล็ก ตกลงกันจ่ายค่าสินสอด แล้วน้องก็พาขึ้นห้องชั้น 3 พาไปกักตัวในห้อง ปล่อยให้ตื่นเต้นซัก 2-3 นาที ข้องลงไปเอาน้ำกับอุปกรณ์ พอน้องกลับเข้ามาใหม่ หัวใจเต้นแรงครับ น้องบอกให้ถอดได้เลยค่ะพี่ ถ้าพี่ไม่ถอดน้องจะเขิลไม่กล้าถอดก่อน ( มีอายนิดๆ) ผมก็ไม่อยากให้เสียเวลาหันหลังถอดชุด หันกลับมาอีกที....อืมมม น้องน่าฟัดครับผมชอบตัวเล็กๆกระทัดรัด เอวบางมาก เนื้อตัวดี พากันไปอาบน้ำครับ น้องถูสบู่ให้ ในห้องมีเพลงคลอเบาๆ น้องก็เต้นเซ็กซี่ตามจังหวะเพลง อัธยาศัยดีครับมีหลอกล้อเล่นแก้เขิลขำๆกันไป น้องใช้สบู่มาถูๆชักๆให้ผม เสียวดีครับ ผัดกันถู ผมถูให้น้อง น้องชักให้ผม ได้อารมณ์ไปอีกแบบ อาบน้ำสักพัก พออาบเสร็จเช็ดตัวพากันมาที่เตียงนอน ผมจับน้องนอนหงาย จากนั้นก็ดมกลิ่นชอนไช ซุกไซร้ไปทั่วตัว ทั้งจับทั้งคลึงสนุกมากครับ ไม่ทาสีนะครับแต่น้องให้ทำ ไม่ได้ห้าม แต่ดูเหมือนน้องอยากให้ทำให้นะ คงจะมีอารมณ์เหมือนกัน 555 แต่ผมแค่อยากดมๆครับ ชื่นใจแล้ว หอมครับบอกเลยกลิ่นสาวน้อยวัย 20 ขนไม่รกมาก รักแร้เกลี้ยงเกลา เด็กจริงๆครับยืนยัน เล่นตามตัวน้องจะพอใจนอนหงายให้น้องเล่นบ้าง คราวนี้น้องทาเจลที่น้องชายผม ใช้จิ๊มิ๊ของน้องลงไปบดๆ ขึ้นๆลงๆ น้องของเราสองคนก็เจอกันบดกันเสียวมากเลยครับ ได้อารมณ์สุดๆ ผมก็จับไฟหน้ามาดูดบ้างคลึงบ้างอย่างเมามันส์น้องบดขยี้ให้จนผมพอใจ  ผมบอกพอแล้วอยากเสร็จกับมือน้องมากกว่าเลยนอนอ้าขา ให้น้องไปนั่งที่หว่างขา น้องใช้มือบรรเลง น้องมือเบามากครับ น้องใช้มือขวารูด มือซ้ายลูบไข่เพลินสุด ผมมองน้องทำให้อย่างตั้งใจจนทนไม่ได้ทะลักออกมาในที่สุดครับ มีความสุขมากๆตัวเบาหวิวเลย ส่งการบ้านน้องฮิวโก้ พิมพ์ไปก็แข็งไป ให้คะแนนน้อง 9/10 ครับ คราวหน้าจะแวะไปอีก :044: