ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำริน@unique spaนม38++ใหญ่แท้แม่ให้มาสายนมต้องโดน  (อ่าน 1310 ครั้ง)

ออฟไลน์ dotaallstar

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
น้ำริน@unique spaนม38++ใหญ่แท้แม่ให้มาสายนมต้องโดน

เป็นอีกหนึ่งลิสที่สายนมห้ามพลาด กับร้านนี้ในราคาเบาๆครัช มาชมรีวิวกันเลย

หน้าตา 8/10 - ขาวหมวยน่ารัก ทั้งหน้าตาและน้ำเสียงคล้าย ซานิ AFมากครับ
หุ่น 7/10 - น้องค่อนข้างอวบๆไปหน่อย สายหนานุ่มน่าจะชอบครับ
นม 9/10 - โคตรใหญ่แท้ ทรงกลางๆไม่แน่นไม่เหลวครับ ถือว่าของดี
ผิว 8/10 - ขาวเนียน ไม่มีรอยสักจ้า
เนื้องาน 8/10 - งานตามใจดีครับ เรื่อยๆฟิวสบายๆ

เอาเป็นว่าในราคานี้ยังมีโปรอีกไม่ต้องคิดมากเลยครับโคตรคุ้มๆ
 :032: