ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: White สาวตัวเล็กที่ขาว และน่าหวดมว๊ากกที่สุด (ปา แนวโทนสี Sepia) @safehouse  (อ่าน 976 ครั้ง)

ออฟไลน์ IRON CAN

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 171
:012: :012: :012: :012:

กระผมได้มีโอกาศลองสาวตัวเล็ก 1 คน

เนื่องจากมีเทียบเชิญจากพีอาร์ว่า

ควรค่า และควรขึ้นกับเธอคนนี้มากๆๆๆ

ลีลา เนื้องาน ผิวพรรณ จิมิ เนียนๆๆๆ

บอกได้คำเดียวว่า  (พี่มาหวดเถอะ)

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
ช่วงนี้มันหนาวๆ อากาศมันทำให้ผม SAD เล็กน้อย

เลยขอส่งมอบปลา เเนวสีขาวดำนะคับ

แต่จิงๆ น้องผิวขาวเหลือง ผิวพรรณดีมากๆๆนะคับ

• *

• *
สะโพก ก้น สวยมากครับ

ตูดนี่หวดไปดังเปี๊ยะๆๆๆ

คือแบบว่า อารมณ์มันสชวนเราสยิว เลยจับ ตีตูดไปหลายที :048: :048:

• *
ปาตัวสุดท้ายครับ

เธอบอกว่าพี่ชอบแบบไหนบอกนะคะ

ผมเลยบอก ชอบร้องเกะ เท่านั้นแหละ

น้องจัดให้เปนเมดเล่ย์เลยจ้า  ยาว หลายเพลง หลายอารมณ์

มันส์ เสียว สยิว โอ๊ยยยยส์ ฟิน

จิมิ อูม เนียน เพลินต่อสายทาสี

อีก 1 สาวที่น่าลองมากๆๆ  งานโคตระ ตามใจ