ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี๊ยวหอหญิงอีกแล้ว  (อ่าน 608 ครั้ง)

ออฟไลน์ pandaanimal

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
เกี๊ยวหอหญิงอีกแล้ว
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2018, 06:27:07 AM »
วันเสาร์ค่ำๆ โทรหาร้านหอหญิง พอบอกว่ามีน้องเกี๊ยวเข้าร้านก็ตัดสินใจไปร้าน  :89: :89: :89:
ระหว่างรอน้องก็บอกทางร้านว่าเคยเขียนการบ้าน  ลูกค้าที่นั่งข้างๆยังทักว่า เขาก็เป็นสมาชิกเวบบอร์ดเหมือนกัน ผมก็ตอบแบบเปิดใจว่า การบ้านเชื่อได้ไม่รู้ ผมเน้นรับส่วนลด  :92: :92:
ถึงเวลาเข้าห้องไปก็มัวแต่คุยไร้สาระกับน้องไปเรื่อย น้องเป็นกันเองมาก นี่เป็นครั้งที่2ที่ผมมาซ้ำน้อง แต่จำได้ว่าคุยกันตลกดี
รู้ตัวอีกทีเวลาผ่านไปเกือบครึ่งชั่วโมง เลยเริ่มเปลื้องผ้า
น้องก็จัดหนักตั้งแต่ตอนนั้น จนค่อยๆบิ้วต่อตอนอาบน้ำจนผมสะอาด ผมมานอนรอบนเตียงเมื่อน้องมาก็ไม่พูดกันมากแล้ว
เริ่มจากช้าไปหาเร็ว ไม่รู้ทำไมวันนี้น้องลิ้นอุ่นมาก โดนเข้าไปตัวลอย หยอกไปหยอกมาสุดท้ายก็ไถลไหนไถลกัน เสมอกันไป1-1