ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องหมั่นโถว @หอหญิง....เด็กๆ หมวยๆ ขาวเว่อร์  (อ่าน 939 ครั้ง)

ออฟไลน์ (^-^)

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
พอรู้ว่าน้องหมั่นโถวเข้าร้าน จองด่วนเพราะอ่านการบ้านน้องคนนี้มาเยอะ คะแนนดี ที่สำคัญน่าอกสวย ซีนอลด้วย  :92:
 :83: เจอตัวจริง หน้าหมวยสมคำล่ำลือ คน่ารัก ใสๆ ผิวขาวมาก อวบนิดๆ  :044:
 :048: ภายนอกดูเป็นเด็กน่ารักใสๆ พอถอดเสื้อผ้าออก ขอบอกว่าเด็ดมากครับ
 :035: น้องอาบน้ำพอได้ ทีเด็ดคือสเปร์ยสด ทั้งจูบปาก แลกลิ้น เนื้อตัวสดและสะอาดครับ
 :82: ได้ฟิลแฟนด้วย น้องเสียวง่าย และเสร็จเร็วมาก + ครางธรรมชาติ
สรุปคะแนน 
หน้าตา 9/10 น่ารัก หมวยๆ เด็กๆ
ไฟหน้า : 10/10 สวยมาก
หุ่น : 8/10 อวบนิดๆ
ช่วงล่าง : 8/10 น่าจะผ่านงานมาพอควร
GF 10/10 น้องคุยเก่งมาก