ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจสกเคยคาชุด เชอปรางมาแล้ว วันนี้ถึงคิว หมวย เล็ก ปลาพอมี  (อ่าน 5553 ครั้ง)

ออฟไลน์ unitedonly

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
“โอวววว….พี่อย่าค่ะ…น้องเสียว…ซี๊ดดด…” 

คำนี้ยังติดหูอยู่เลย หลังจากที่เห็นน้องเค้าถอดทีละชิ้น

ออฟไลน์ mad4287

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องชื่ออะไร  ร้านไหนคับ

ออฟไลน์ unitedonly

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
มัวแต่ตะลึงกับของแท้แม่ให้มา  น้องหมวยเล็กเป็นอีก หนึ่งลายแทงจากที่เพื่อนแนะนำมา วันนั้นโชคดีน้องพึ่งมาจากมอ กลิ่นเหงื่อสาย ซี ยังติดชุดอยู่เลย ค่ะขาทุกคำ เอาใจใส่ดี  จนน้องถอดชุดออกมา ผมก็ทนไม่ไหว ขอบรรเลง ปลดปล่อยความอยากก่อนเลย จนน้องร้องเสียว น้ำมาจริง เลยหยุดไว้ตรงนั้นแล้วไปอาบน้ำ

ขัดถูก้มเงยอยู่พัก อดไม่ได้เลยบอดี้ฟองสบู่ท่ากวางไปอีกรอบ ตอนนี้ของผมมันก็แข็งปั๋ง จนชี้ไปที่เตียง  งานน้องเค้าดีมาก ไปถึงนวดแบบนอนหงาย เพราะผมนอนคว่ำไม่ได้แล้ว สักพักน้องก็เริ่มทำผม ก้นลอยอีกรอบ ผมขอให้น้องจับไมคร้องสด  ทำได้ ดีแบบห้าดาว  หลายๆจังหวะจะลั่นใส่ปากให้ได้เลยครับ   

น้องหมวยดูเหมือนจะหวานเรียบร้อย แต่ในความจริงผมว่าน้องเค้าเหมือนสายเนิดที่คลั่งเรียน แล้วอยากมาปลดปล่อยความxxx ในตอนทำงาน  วันนี้ผมก็เสร็จไปตามระเบียบ ก่อนทิปไป แบบเทาเทา 

ลายแทงนี้ แอเรียบางแคครับ  ปลาพิจารณา 

ออนไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
แจ่มมากครับ  :044:

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
แจ่มมากกกก

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ พ่อบ้านใจกล้า

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
    area spa  บางแค คับ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ปลางดงาม น่ากิน (แต่ปลาคาชุดเสี่ยงผิดกฎบอร์ด)