ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ:  (อ่าน 346 ครั้ง)

ออฟไลน์ tao1983

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
(ไม่มีหัวข้อ)
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2018, 01:26:36 AM »
พอดีผ่านทำมาธุระแถวนี้พอดีว่างไม่มีไรทำลองไลย์ไปถามคิวกับ PR ดูว่าน้องเอมมี่ว่างเปล่าเหมาะเจาะว่างพอดีเลยจัดรอบ 19:00 น.
ก็เลยไปจัดสะหน่อย++555++ 
สำหรับผมต้องนางฟ้าคนเดิมน้องเอมมี่วันนี้น้องใส่ชุดสีแดงกิโมโนน่ารัก น้องก็ออกมารับก็จูงมือพาไปห้องได้ห้องเบอร์ 10 
 เหมือน..เช่นเดิมกับครั้งก่อนๆ คับน้องรู้จัยไปหมดแล้วว่าผมชอบแบบไหน :013:น้องก็ออกไปเอาน้ำมาหั้ยดื่มพอผมจิบน้ำ แล้ววางแก้วปุ๊บ ทุกอย่างก็เริ่มขึ้น  :034: นัวมัน นัวเพลิน ถอดเหวี่ยงๆ  จนผมพลิกลงไปนอน ที่นี้แหละ โดนน้องกด นั่งทับตัว หันหน้า หันหลัง  แต่ครั้งนี้นานหน่อย (รู้ๆอยู่ว่าน้องใช้มือ แต่ทำใมมันได้อารมณ์สเหมือนมากขนาดนี้ :035: )
..จากนั้นน้องก็ประคบร้อน ขลุกขลิกเรื่องผ้านิดหน่อย แต่ก็ไม่เป็นไร 
..ประคบได้ไม่นาน น้องก็ปลดผ้าขนหนูออก  เริ่มมานั่งทับผมอีกแล้ว ตื่นเลยที่นี้ น้องเริ่มมาชำเราผม :89: ที่นอนอยู่ จากนั้นก็เริ่มรอบ 2 รอบนี้นานกว่าเดิม  น้องจัดหนักกว่าเดิม  (ท่าเสมือน มันเหมือนได้.. :034:..มากๆเลย) ....

..น้องเอมมี่รีดผมจนหมดตัวเลย :032:
"อย่าพึ่งขยับไปไหนนะค่ะ เด่วเอมมี่มานอนกอด :82:"
..สครับเท้า กับอาบน้ำ ไปพร้อมกันนี่แหละ ประหยัดเวลาดี อิอิ
..ทำไมเวลาแห่งความสุขของเราสองคน มันช่างรวดเร็วแบบนี้
สักพักก็มีเสียงแจ้งเตือนใก้ลหมดเวลา :015:
เราก็ไปอาบน้ำกันแล้วก็แยกย้ายกลับ
คุ้มค่ามากๆคับ
..แล้วเจอกันใหม่นะจ๊ะจ๋า จุ๊บ จุ๊บ