ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งภาพปากรอบ น้องคะน้า@TULIP สดๆร้อน หุ่นบางเอวเด้ง คุณชอบแน่ๆ  (อ่าน 1703 ครั้ง)

ออฟไลน์ oppkuza

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4

วันนี้จัดทีเด็ด น้องคะน้า++
อ่านการบ้านน้องคะน้ามาแล้วบ้าง

วันนี้มีโอกาสได้เจอตัวจริง  ขี้เล่น ชวนคุยตลกดีคับ
เลือกน้องแหละ ฮากลิ้ง55  สนุกดี ท่าจะกันเองดี

น้องคะน้าชวนไปอาบน้ำ กันเองดีมาก ล้างตัวสะอาดเอี่ยมก็จิ้มกันเลย ฟินแบบ หุ่นน้องคะน้าสวยมาก เนียนดี

ซ่อนรูปนะเนี่ยเรา แอบบแซว นมสวยเด้งๆ น้องบอก ของไม่ค่อยได้ใช้งาน 55

น้องขาวเนียน ไฟหน้าใหย่พอดีๆ งานไหลตามใจฟิวเเฟน
ค่อนข้างงานบู๊ ผมมันงานชอบโดนบู๊ซะด้วย

โดนจับไฟหน้าซุกแทบจะสลบไปตรงนั้น
กระบวนท่าอันสูงส่ง ดีกรีระดับ อาจารย์นวด
รอยยิ่มที่ยียวน และยั่วยวน
ผิวพรรณนวลเนียนไร้รอยสัก
+
ปราศจากการศัลยกรรมใดใด
ดีใจ
ที่ได้สัมผัสเธอ

หน้าอก   8/10     แน่น สู้มือดีมาก
รูปร่าง    9.5/10
ผิวพรรณ  9.5/10
GF  9/10
อารมณ์ร่วม  9.5/10