ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่นี่ มาWIN นินิว+มีมี่ พิกัด TULIP SPA เพชรเกษม เสียว4น้ำ สวิงกิ้งผัวเมีย  (อ่าน 3021 ครั้ง)

ออฟไลน์ zubaru

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0

ฟิวแบบนี้ถึงลูกถึงคนมาก เริ่มต้นยังไงดี มันนัวกันมันส์หยดจนหาจุดเริ่มต้นไม่ถูก
คอสคู่ จัดน้องนินิว กะน้องมีมี่ ขึ้นมาสนุกๆ อยากลอง
พอขึ้นมาก็อาบน้ำด้วยกันสามคนผัวเมีย  ตื่นเต้นมาก เสียวด้วยอายด้วย
น้องนิวบอก ไม่ต้องอายหนูหรอก ว่าแล้วน้องมีมี่ก็เลียหัวนมผม เสียวสะท้านไปท้ังตัว
น้องนิวเอียวมือมาชักน้องชายสุดหวง
มือนิ่งยิ่งใกล้จะแตก รีบดึงตัวออก ผมนัวเข้าที่นมของน้องนิว วันนี้เจอแต่ไซต์นม35อัพ มันนุ่มมาก
มันเนียนมาก

ทั้งสามคนประสานเสียงกัน ร้องไม่เป็นเสียงละ vhklยรางบดเบยo
ไม่ไหวๆ น้องมีมี่ดึงตัวผมเช็ดตัว พากันนวดออยบนเตียง
ไม่รู้ท่าไหนเป็นท่าไหน ที่รู้คือความละมุน มันลื่น นุ่มลื่นผ่านตัวตลอด น้องทั้งสองเลียผมทั้งตัว จนผมดิ้น
น้องนิวกดแขนผม ร้องเพลงอ๊าาาาาาาาาา

มันไม่ไหว จะแตกแล้ว น้องนิวไม่หยุด
เก่งมาก ฟินแบบนี้ไม่เคย ไม่เคย

ปล้ำกันเกือบชั่วโมง เมาาานม น้องเอาขาอ่อนมาถูไข่ บอดี้แบบโครดเสีย ไม่ไหว วันนี้แตกไปหมดสามสี่น้ำ
ออกมาจากไป อารมณ์นี้ฉุดไม่อยู่ อย่างฟิน คู่นี้ผมยกให้เป็นคู่เอกของที่นี่เลยคับ

หายใจแทบไม่ทัน
คะแนะเหรอคับ โอ้แม่เจ้า เต็มสิบ สิบ ไปเลยแม่คุณณณณ