ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอจ้อนเล็ก [มือใหม่]  (อ่าน 1511 ครั้ง)

ออฟไลน์ handofgod

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ไอจ้อนเล็ก [มือใหม่]
« เมื่อ: มกราคม 12, 2019, 03:15:14 AM »
ถ้าไอจ้อนของเรามันเล็ก พวกน้องๆเค้าจะมีอารมณ์ร่วมไหมอ่ะครับ ผมเขิล :035: :035:

ออฟไลน์ humor

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: ไอจ้อนเล็ก [มือใหม่]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2019, 11:15:39 AM »
ผมก็ไม่ใหญ่ น้องๆก็บิ้วอารมณ์ร่วมให้อยู่แล้วครับ เฟคหรือจริงก็ไม่สนหรอกครับจังหวะนั้น

เล็กไม่มีปัญหา ปัญหาคือไม่แข็ง อันนี้โคตรอาย  เคยทีนึงน้องสเปรย์ให้อย่างดีอารมณ์มาเต็ม เมียดันโทรมาต้องรับสายไม่รับจะมีพิรุธ

วางสายเสร็จเหี่ยวเลยครับ น้องต้องจัดให้อีกรอบ เลยต้องทิปให้อย่างดี :012:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2019, 05:02:16 PM »
ผมนี่เขิลเคยน้องชอบชมว่าของผมใหญ่ยาวมาก
เกือบทุกคนจนรุ้สึกว่าน้องโกหกเราป่าวหว่า  :90:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2019, 09:38:35 AM »
ผมนี่เขิลเคยน้องชอบชมว่าของผมใหญ่ยาวมาก
เกือบทุกคนจนรุ้สึกว่าน้องโกหกเราป่าวหว่า  :90:

ของผมตอนแข็งเต็มที่เคยวัดประมาณ 6 นิ้วตรง ใส่ถุงไซส์ 52 ผมจะบอกน้องทุกทีครับว่า เล็กไปหน่อยอย่าว่าพี่นะ. น้องจะตอบกลับว่าก็ไม่นะ ปกติ จนผมนึกว่าน้องโกหกเรารึเปล่า?? เพราะเวลาดูหนังฝรั่งหรือคนดำ ผมรู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจมากๆ