ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องภีม@หอหญิง...น่ารัก​อ่ะ​  (อ่าน 1037 ครั้ง)

ออฟไลน์ (^-^)

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
น้องภีม@หอหญิง...น่ารัก​อ่ะ​
« เมื่อ: มกราคม 12, 2019, 04:04:50 AM »
 :044:จองน้องภีม​ หลังจาก​อ่าน​การบ้าน​คิดว่า​น่าจะ​ดี.. เจอตัวจริง​น่า​รักดี
 :032:ขึ้น​ห้อง​น้องค่อนข้าง​ขี้อาย.. นั่ง​คุย​กัน​ได้​สักพัก​ น้อง​ชวน​อาบน้ำและค่อยๆถอดเสื้อผ้า​ให้เรา​ น้องถอดของตัวเอง​ อืม.. น่าอกใช้ได้เลย
 :90:น้องอาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุม.. บนเตียง​น้องอารมณ์​มาเต็มที่​ ข้างล่างเกาเหลา​เพิ่งแว๊คมา​ ฟิตจริงๆ​
 :87:สรุป​ใครชอบเด็ก​ๆ​ แนะนํา​ น้องตัวเล็ก​น่ะครับ
หน้าตา​ 10​ นม​ 8​ GF สำห​รับ​ผม​ 9
ต่างกรรม​ต่าง​วาระ​นะ​ครับ​