ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาส่งการบ้านน้องคิตตี้ สตอเบอร์รี่ ครับ  (อ่าน 4912 ครั้ง)

ออฟไลน์ x5223

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สวัสดีครับพี่ๆ วันนี้ผมตั้งใจที่ผ่านมาแถวลาซาล บางนา

แล้วก็ตั้งใจจะแวะมาที่ Strawberry เพราะเห็นปาน่าสนอยู่ 1 คน

คือ น้องคิตตี้นั้นเอง เคยสอบถามพีอาร์มาครั้งนึงแล้วว่าน้องเป็นอย่างไงบ้าง

แล้วก็ได้คำตอบเป็นที่น่าสนใจ และหน้าพอใจมาก เลยตั้งใจจะมาเจอน้อง

• *
Re: มาส่งการบ้านน้องคิตตี้ สตอเบอร์รี่ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 01:29:30 PM »
วันนี้เลยโทรเช็คทางร้านว่าน้อง คิตตี้เข้ามารึเปล่า

สรุปก็ได้จองเป็นที่เรียบร้อย พอมาถึงที่ร้านก็ได้ก็ได้เจอน้องคิตตี้

ผมถูกชะตามากครับ หน้าคมๆเอวคอด อกสะโพกลงตัวกันสุดๆ น้องยิ้มหวานพร้อมเสียงหวานๆตอบรับ

เอาผมนี้ขนลุกตั้งแต่ยังไม่ถึงห้องเลยทีเดียว

• *
Re: มาส่งการบ้านน้องคิตตี้ สตอเบอร์รี่ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 01:31:24 PM »
พอขึ้นมาถึงบนห้องปุ๊บ น้องก็ชวนพูดคุย มาช่วยถอดเสื้อผ้าให้

แล้วน้องก็ถอดเสื้อผ้าพาผมไปอาบน้ำทันที

หุ่นน้องบางหน้าอกทรงสวยจุกชมพูน่าลิ้มลองสัมพัสมากๆ ช่วงล่างก็สวย น่าซดมากๆครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 01:32:19 PM »
อาบน้ำเสร็จแล้วมาขึ้นเตียง น้องนวดดี น้ำหนักมือใช้ได้เลยครับ

น้องคุยเก่งพูดจาเพราะ เป็นกันเองสุดๆ พอนวดเสร็จ ถึงขั้นตอนภารกิจของเราวันนี้ !!

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 01:45:23 PM »
น้องตามใจมาก บิ้วเก่ง มีเสียงซาวเบาๆ อารมร่วมดีสุดๆ

นัวเนียรุกรับสลับกันไป ++ฟิวแฟนที่ตามหา++ มาอยู่ที่นี้แล้วครับ จนสุดท้ายผมก็พ่ายแพ้น้องไป

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 01:46:01 PM »
สรุป ผมให้ 9.5/10 น้องอาบน้ำดีตามมาตรฐานงานบนเตียงดี

อารมร่วม น้องน่ารักครับ คุยเก่ง บิ้วเก่ง ซาวดี ผมบอกได้แค่นี้แหละคับ ที่เหลือต้องลองเองครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 06:49:22 PM »
 :012: