ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆทำอย่างไรกันบ้าง ให้กับน้องๆเสร็จไปพร้อมกับเรา  (อ่าน 2366 ครั้ง)

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
ส่วนตัวผมใช้แค่นิ้วลูปๆวนๆไม่ได้ใส่นิ้วเข้าไป ทำไปพร้อมกับดูดนม

ใครมีมากกว่านี้แชร์หน่อยครับ เพื่อผมได้นำไปปรับใช้

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ใช้ sex toy ไข่สั่น อิอิ

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ถ้าไม่เสียบไม่เสร็จหรอกครับ ถ้าใช้นิ้วช่วยน้องส่วนใหญ่เฟคเสร็จทั้งนั้น

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• *
  • Like: 13
ผมเก่งทาสี แตกใส่ปากก็เคย

สาวๆ เสร็จไม่เหมือนกันคับ
บางคนชอบเขี่ยข้างนอก

บางคนแหย่ข้างใน
บางคนต้องดันให้โดนจุดจี
บางคนบอกทำไรทำไป หนูเฉยๆ ถ้าไม่ใช่คนที่รัก ก็ไม่มีอารมณ์

งั้นแนะนำว่าอย่าได้สนใจว่า
น้องจะเสร็จมั๊ย ไม่ใช่เป้าหมายเราครับ
เอาที่เราสบายใจ พอ

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
ผมเก่งทาสี แตกใส่ปากก็เคย

สาวๆ เสร็จไม่เหมือนกันคับ
บางคนชอบเขี่ยข้างนอก

บางคนแหย่ข้างใน
บางคนต้องดันให้โดนจุดจี
บางคนบอกทำไรทำไป หนูเฉยๆ ถ้าไม่ใช่คนที่รัก ก็ไม่มีอารมณ์

งั้นแนะนำว่าอย่าได้สนใจว่า
น้องจะเสร็จมั๊ย ไม่ใช่เป้าหมายเราครับ
เอาที่เราสบายใจ พอ
:002: แบบนี้ดีสุดครับ อย่าไปเครียด
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ลองจินตนาการว่าคุณต้องเสร็จวันละห้าครั้งคุณว่าโอเคมั้ย ไม่มีน้องคนไหนเค้าอยากเสร็จทุกรอบทุกคนหรอก  ไม่เกี่ยวกับหน้าตาหรือรูปร่างเลย

น้องมาทำงานหาเงิน ไม่ได้มาหาที่ปล่อยของให้เสร็จ  น้องเค้าหวังแต่เงินในกระเป๋าคุณทั้งนั้น
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• *
  • Like: 13
ลองจินตนาการว่าคุณต้องเสร็จวันละห้าครั้งคุณว่าโอเคมั้ย ไม่มีน้องคนไหนเค้าอยากเสร็จทุกรอบทุกคนหรอก  ไม่เกี่ยวกับหน้าตาหรือรูปร่างเลย

น้องมาทำงานหาเงิน ไม่ได้มาหาที่ปล่อยของให้เสร็จ  น้องเค้าหวังแต่เงินในกระเป๋าคุณทั้งนั้น

ถูกต้องตรงประเด็น อย่าไปอิน กับน้องมากครับ
น้องๆทุกคน อยู่รอดด้วยเงิน เพราะ ภาระเยอะแยะ เลี้ยงตัวเอง เลี้ยงที่บ้าน ผ่อนบ้าน ผ่อนรถ ผ่อนแชร์
ถ้าน้องมี ความสามารถหาเงินได้ทางอื่น เค้าไม่แก้ผ้าให้ ขยำเล่นหรอกครับ

ไม่ว่า จะระดับ  side line ทั้ง low class ,High class ,  PR เชียเหล้า,  นกป ,  ออน  ก็มีจริตนิสัย ต่างกัน

ถ้าเราเข้าใจจุดนี้ ไปเที่ยวเพื่อหาความสุข  ถ้าเราสุภาพอ่อนโยนกับมนุษย์ด้วยกัน  ก็ได้งานดีๆกลับบ้าน
ผมก็สายนุ่มนวล ใครไม่รับจบ อ้อนจนเอาได้ ก็หลายที

แต่ก็ใช่ว่าจะสุขทุกคนไป ไปเจอเด็กบางคน ชักให้จบๆงาน เพื่อเงิน ก็มีปะปนไปครับ
บางคนก็ เรียกงานจบแพงเว่อ ก็เยอะ

คำแนะนำ ดีๆคือ  อย่าสนิทมากไป เพราะสนิทไป ชอบขอไปจบข้างนอก
บางทีมาหน้าบ้านเลยก็มี เปลืองเงินแท้ๆ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
ถูกต้องตรงประเด็น อย่าไปอิน กับน้องมากครับ
น้องๆทุกคน อยู่รอดด้วยเงิน เพราะ ภาระเยอะแยะ เลี้ยงตัวเอง เลี้ยงที่บ้าน ผ่อนบ้าน ผ่อนรถ ผ่อนแชร์
ถ้าน้องมี ความสามารถหาเงินได้ทางอื่น เค้าไม่แก้ผ้าให้ ขยำเล่นหรอกครับ

ไม่ว่า จะระดับ  side line ทั้ง low class ,High class ,  PR เชียเหล้า,  นกป ,  ออน  ก็มีจริตนิสัย ต่างกัน

ถ้าเราเข้าใจจุดนี้ ไปเที่ยวเพื่อหาความสุข  ถ้าเราสุภาพอ่อนโยนกับมนุษย์ด้วยกัน  ก็ได้งานดีๆกลับบ้าน
ผมก็สายนุ่มนวล ใครไม่รับจบ อ้อนจนเอาได้ ก็หลายที

แต่ก็ใช่ว่าจะสุขทุกคนไป ไปเจอเด็กบางคน ชักให้จบๆงาน เพื่อเงิน ก็มีปะปนไปครับ
บางคนก็ เรียกงานจบแพงเว่อ ก็เยอะ

คำแนะนำ ดีๆคือ  อย่าสนิทมากไป เพราะสนิทไป ชอบขอไปจบข้างนอก
บางทีมาหน้าบ้านเลยก็มี เปลืองเงินแท้ๆ

เยี่ยมครับ

ออฟไลน์ Trueyou

• *
  • Like: 1
ก็จริงเน่อะน้องๆเค้ามาหาตังนี่นา