ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีแบบเงียบๆ แต่ฟาดเรียบจริงๆ@Funky  (อ่าน 4407 ครั้ง)

ออฟไลน์ leed1969

• ภารกิจ ติดตามและตามหานางฟ้า
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 684
ของดีแบบเงียบๆ แต่ฟาดเรียบจริงๆ@Funky
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2019, 04:12:22 PM »
   เธอคนนี้เป็นอีกหนึ่งที่หลายคนอาจจะไม่ได้เห็นเรื่องราวการบ้านเธอเท่าไหร่  :019: :019: อีกทั้งนานๆมาที ก็เลยไม่ได้เป็นที่สนใจ แต่ต้องบอกว่าน้องเป็นคนรูปร่างดี อัธยาศัยดี นิสัยดี ไม่เรื่องมาก จนผมเองก็คาดไม่ถึง  :013: :013: :013:
    เริ่มตั้งแต่เราเลือกน้องเธอดูกระตื้อลือร้น ยิ้มแย้มอารมภ์ดี ชวนคุยตั้งแต่เลื่อนประตูลงบันได ถามสาระทุกข์สุขดิบจนไปถึงห้อง :82: :82: :82:  หลังจากคุยไปได้สักพักเธอเริ่มถอดชุด ผมบอกได้เลยว่าเธอคนนี้รูปร่างดีมาก เนื้อตัวดี ผิวพรรณดี :81: :81: :81: :81:  ตอนแรกผมยังกังวลเลยว่าไม่กล้าขึ้นจนพีอาร์บอกให้ลองแล้วมาบอกหน่อย เพราะลูกค้าชมกันทุกคน :84: :84: :84: เรื่องนี้คงจะจริง น้องชวนอาบน้ำขัดสีฉวีวันกันสักพัก เล่นเอาน้องชายต้องตื่นนอนมาทำความเข้าใจกับมือเธอจนต้องเบรคไม่งั้นแพ้แตกตั้งแต่ในห้องน้ำแน่เลย :015: :015: :015:
    ออกมาจากห้องน้ำได้แบบรอดไปหวุดหวิดเกือบซะแล้วซิเราจะมาตกม้าตายง่ายๆ หลังจากน้องเช็ดตัวให้แห้งก็ให้ผมนอนคว่ำลง เธอไม่รอช้านั่งคร่อมกลางหลังผม กระซิบข้างหู"ถ้าเจ็บให้บอกนะคะ" ความรู้สึกผมว่าพอดีแล้วล่ะถึงจะเป็นการนวดที่ธรรมดา แต่ก็เกิดจากความตั้งใจของน้องมันก็เลยรู้สึกดี
     น้องให้ผมนอนหงาย เธอนั่งคร่อมหน้าขา มือขวาจับน้องชายผมอย่างแผ่วเบาแบบเฉี่ยวๆหัว  :87: :87: :87: เล่นเอาเสียวตัวลอยจนแถบต้องร้องขอ เหมือนน้องได้ใจยิ่งแกล้งไปใหญ่ แหมเสียวแทบขาดใจ  จนผมต้องจับมือเธอออก :038: :038: :038:
     จากนั้นเธอเริ่มบิ้ว ผมว่าเธอทำได้ดีมากเลยธรรมชาติ ลื่นไหล ตามใจ ทุกอย่างเป็นไปอย่างลงตัว :86: :86:  ไม่มีขีดกั้น มันทำให้ผมเข้าใจทันทีว่าทำไมลูกค้าถึงชมกันนัก มือผมเองที่สัมผัสบนผิวกายอันเนียนนุ่ม ยังนึกในใจเธอดูแลตัวเองดีจริงๆ เสียงก้องในลำคอของเธอ เปิดโอกาสให้ผมได้รุกบ้าง มือของเธอลูบไล้ตั้งแต่หัวผมไล่ลงไปหลังได้ฟิวส์ดีจัง
กลิ่นกายอันหอมรัญจวน ไม่ว่าตรงไหนก็อยากซุกไซร์ไปหมด น้ำเสียงเธอเริ่มถี่ขึ้นแสดงว่าเธอก็ใกล้มือกดสะโพกผมแน่นราวกับว่ากลัวจะหลุดหายไป ผมปล่อยไปตามจังหวะของเธอ จนในที่สุด ผมก็ตื่นนอน เอ่ย!ไม่ใช่ ไปถึงจุดหมายพร้อมเธอ :012: :012: :012:
     "น้องเตะตา"เป็นอีกครั้งที่ผมไม่มีโอกาสได้จับปลาเนื่องจากต้องเซฟน้อง แต่ด้วยฝีไม้ลายมือของเธอแล้วผมบอกได้เลยว่าลองซะแล้วจะติดใจ สุดท้ายขอให้ทุกท่านสุขสมหวังในวันวาเรนไทน์ ด้วยประการละฉะนี้ เทอญ
    :048: :048: :048:

ออฟไลน์ SStory さようなら

• mission accomplished
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 93
  • PC GS IT PFY SW DI PP ID NN PM PR WT CT MG ZN & BM
Re: ของดีแบบเงียบๆ แต่ฟาดเรียบจริงๆ@Funky
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 05:34:58 PM »
นานๆทีจะได้มีโอกาสอ่านการบ้านไม่มีปลาของพี่ลีด

:035: