ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องมอร์ฟีนครับ + ปลานิดๆ  (อ่าน 978 ครั้ง)

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 44
ส่งการบ้านน้องมอร์ฟีนครับ + ปลานิดๆ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 08:31:45 PM »
น้องตัวบาง แต่ไม่กรอบ หน้าอกถือว่าไม่เล็ก ครับ น้องจูบได้น่ะครับ ทาสีได้ แต่อย่างอื่นเปื่อยครับ เนื้องานธรรมดา ไม่ถือว่าเป็นสายรุก งานแบบเรื่อยๆ อาบน้ำก้อธรรมดา อาจจะเหมาะกับคนที่ชอบสาวๆบางกรอบ แต่มีหน้าอก งานเรื่อยๆฟินๆไป น้ำเสียงเล็กๆ ฟังแล้วงุงิงุงิ ครับ
 สำหรับผมครั่งนี้ ยอมรับเลยว่าอยู่ดีๆก้อหด 5555 เลยขอหยุดครับ

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
Re: ส่งการบ้านน้องมอร์ฟีนครับ + ปลานิดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 12:10:48 AM »
 :035: น่าฟัดตูด