ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เวะมาส่งการบ้านน้องโมบาย ณ บ้านดอกไม้บางเเค(ปลายืมร้าน)  (อ่าน 1382 ครั้ง)

ออฟไลน์ X_za WatPiKuL

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
หลังจากที่ไม่ค่อยได้ไปร้านFlower spa  นานนิดนึง ก็เลยเวะเข้าไปหาไรกินหน่อย พอไปถึงพีอาร์เเนะนำน้องใหม่ให้เพียบเลยประมาณ10-15คน ผมนี้ตกใจเลยเยอะกว่าเดิมอีก
เลือกไม่ถูกเลยมันหน้าจัดทุกคนเลย ก็เลยให้พีอาร์เนะนำให้เนะนำน้องโมบายมา พีอาร์บอกสายบู๊ ขาวเนียน งานเเรง ผมก็จัดสิ้ครับ จ่ายค่าสินเสียบ30นิดๆ ไม่ต้องทิพสักบาท ตัดมาที่ห้องดีกว่า
พอมาถึงห้องน้องก็เริ่มบิ้วอาร์มได้ยั่วมากๆ จนผมอดใจไม่ไหว้ใสเลยงับ ไฟหน้าใหญ่พอดีๆมือ ขยี้มันสุด หลังจากนั้นเราก็พลัดกันลุกพลัดกัน
สรับไปมาจนเสร็จภารกิจ ก่อนจบก็เลยท่าสีน้อง
สะหน่อย พอท่าสีเส้ด น้องก็ก้มลงมาสเปย์สดให้
เสียวสุดๆเอาเป็นว่า จัดเต็มสุดไม่เชื่อต้องไปลอง
ดูจะได้รู้ว่าจิงป่าว สรุป คะเเนนเลยล้ะกันนะ
หน้าตา9.5/10
งานบู๊สุดๆ10/10 สำหรับผึมนะ ต้องไปลองเเล้วจะติดใจยังไงผมมาซ้ำเเน่นอน.