ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แพรวา @ หอหญิง  (อ่าน 665 ครั้ง)

ออฟไลน์ babyoil

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
แพรวา @ หอหญิง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 10:15:40 PM »
อาทิตย์ก่อนไปขึ้นงานกับน้องแพรวามา เป็นการจองน้องไว้ก่อนแล้ว พอเจอตัวจริงก็ไม่ผิดหวังครับ น้องผิวขาว ตัวเล็กๆ ทักทายกันพอเป็นพิธี

น้องจะเป็นแนวหวานๆอ้อนๆ หน้าอกโมมาแต่ก็นิ่มดีครับ แต่ดูใหญ่เกินตัวไปหน่อย จังหวะในการบิ้วและเล้าโลมก็ทำได้ดีครับ ท่วงท่าและลีลาในการร้องเพลงก็ได้อยู่ จนทนไม่ไหว จัดการสวม CD จัดไปหลายกระบวนท่าน้องก็ไม่มีอิดออดแต่อย่างใด จนสำเร็จไปได้ด้วยดีครับ นอนคุยกันมุ้งมิ้งเล็กน้อยจนจะหมดเวลาครับ

หน้าตา 8/10
ไฟหน้า 7.5/10
ช่วงล่าง 7/10
GF 8.5/10