ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเวียร์ เด็กใหม่ @หอหญิง  (อ่าน 831 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39
น้องเวียร์ เด็กใหม่ @หอหญิง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 12:30:24 AM »

เมื่อช่วงค่ำที่ผ่านมา ได้มีโอกาสขึ้นกับน้องเวียร์ @หอหญิง มาครับ

เห็นว่าเป็นน้องใหม่ที่เพิ่งมาทำงานได้ 2-3 วัน แต่ดูทรงแล้วน่าสนใจมากๆ

เลยสอบถามไปยังพีอาร์ และได้จองไว้ก่อนเพื่อความชัวร์ เพราะร้านนี้จองไว้แล้วไม่ชอบก็เปลี่ยนได้

พอไปถึงร้่านพีอาร์ก็เรียกน้องออกมาโชว์ ตัวจริงน้องเวียร์ไม่ขาวเท่าในรูป (ซึ่งพีอาร์ได้บอกไว้แต่แรกแล้ว)

แต่รูปร่างน้องดีมากครับ ทรงพริ้ตตี้มาเลย หน้าตาก็ดูสวยแนวคมๆ ผมเห็นแล้วโอเค ไม่ต้องเปลี่ยนตัว แจกตังขึ้นเลย

เข้าห้องมาก็ชวนน้องคุยสร้างความคุ้นเคยกันซักหน่อย แล้วค่อยแก้ผ้าอาบน้ำกัน พอจังหวะที่น้องถอดเสื้อผ้าเผยให้เห็นหุ่นชัดๆ

ผมนี่ตะลึงเลยครับ หุ่นดีมาก ทางสวยไปทั้งตัวเลย นมทำมาแต่สวยได้รูป เรียกว่าแค่เห็นก็มีอารมณ์แล้วครับ

จังหวะอาบน้ำนี่ผมใจคอไม่ดีเลย อยากจะกระโจนเข้าใส่เต็มที่มากๆ พออาบน้ำขึ้นเตียงได้เท่านั้นแหละ

ผมขอน้องบุกก่อนเลยครับ น้องจูบได้แบบหวานๆ ไม่หวงตัวนะครับ กินได้ทั้งตัวเลย อารมณ์ร่วมมาเต็มๆ

ต่อมาก็ให้น้องบุกบ้าง ก็บิ้วได้เสียวดีเลย ร้องเพลงสดๆ แบบไม่มีรังเกียจ เมื่อได้ที่ก็โหลด CD

จัดไป 3-4 ท่า น้องตามใจหมด ไม่มีบ่น มีแต่ร้อง มีแต่คราง ฟิวส์เหมือนแฟนจริงๆ

เสร็จแล้วก็อาบน้ำ มานอนคุยกันจนหมดเวลา

ซ้ำได้สบายๆ เลยครับ น้องเวียร์ @หอหญิง