ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Hermès สาทร คับ  (อ่าน 1155 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bob7804

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ร้าน Hermès สาทร คับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 09:38:06 AM »
เมื่อวานนี้เอง ไม่ได้ไปร้านนี้นานละ แวะไป update สะหน่อย
เจอ pr สาวสวย แต่ผมว่าน้องเค้าเป็นเจ้าของด้วยนะ เรียกน้องๆมาโชว์ 4 คน ผมชอบ
น้อง IG น้องขาว สูง 167ได้ หุ่นดี ผมยาว แต่นมน้องมีน้อยนะ สำหรับผม ไม่มีปัญหา
มาที่งาน ผมให้ 9 เลยนะ น้องให้ทำได้ทุกอย่าง ใครชอบแบบ body to body ใส่เจล
สไลด์ ถู กันแบบ เหมือนเอาจริงๆ มาหาน้องได้ ผม การันตี มันส์มาก น้องบอกว่า น้อง
มีอารมณ์ นะ ตอนที่เรา body กัน ผมก้อรู้สึกว่าจริง แล้วเราก้อ body กัน น้องเสดเลย
เสดจริงๆ ผมเปนคนเสดช้า (ตอน body no condom นะ) พอน้องเสด ผมขอ condom
ขอไปต่อสุดๆ เพื่อนๆ โครตมันส์ น้ำกระจาย เสียดายน้องจุ๊บๆได้ไม่ลิ้น ไม่งั้นครบสูตรเลย
สรุป ใครชอบ แบบนวด กระปู๋เดิมๆ + น้องมีอารมณ์ร่วม มาเลย สุดยอด น้อง IG @
Hermès Spa