ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองน้องซอนย่า สาวนัยน์ตาแขก เต็มไม้เต็มมือที่ Feel Good  (อ่าน 1148 ครั้ง)

ออฟไลน์ bonchan123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เดือนที่แล้วช่วงประมาณปีใหม่เกิดอาการอยากจับเนื้อต้องตัวสาวๆหลังจากทำงานหนักๆมานานจนไม่มีเวลา ผมเลยลงเอยด้วยการแวะไปร้านแถวบ้าน Feel Good Club
ถึงร้านตอนสี่ทุ่มก็นั่งดูๆน้องไป ซักพัก Pr ก็เชียเหลือเกินว่ามีน้องใหม่มา สวยค่ะ งานดีค่ะ หล่นนี่เอาเงินคืนเลยค่ะงี้ ผมมีหรอจะทนได้ 5555 บอกPR จัดไปครับ !!
สักพักน้องออกมาจากหลังร้าน ผมก็รู้สึกว่าโอเคแฮะ ดรอปจากรูปนิดเดียว รับได้ๆ พาขึ้นไปข้างบนปุ๊บก็นั่งคุยกันสักพักละลายพฤติกรรมก่อน เดี๋ยวไก่ตื่น น้องก็เม้ามอยกันไปผมก็มีจับนิดลูบหน่อยบ้างตามความหื่นที่เริ่มกดไว้ไม่ค่อยอยู่ 555 น้องก็บอกว่าเพิ่งมาได้ไม่นานเอง สอนงานหน่อยนะคะ ไอ้เราก็งงว่า นี่คือPR เชียมั่วป่ะเนี่ย ไหนบอกเชี่ยวชาญ 555 แต่โอเค เราก็ไปในห้องน้ำกันชำระล้างร่างกาย ในห้องน้ำนี่ ถือว่าสนุกดีนะครับ น้องนัวๆเหมือนอาบกับแฟนอ่ะ ไม่ได้หวือหวาแต่ก็ปลุกอารมณ์ได้ประมารนึง มือใหม่แต่ให้ผ่านนะ 5555
กลับมาที่เตียง เราก็จัดกันไปจัดกันมาอยู่สักพัก น้องบอกเดี๋ยวร้องเพลงให้นะคะ ดีไม่ดียังไงสอนหนูด้วยเนอะ แม่เจ้าว้อยยยย อ้อนงี้นี่แพ้ว้อยย น้องร้องไปผมก็โค้ชไป เชื่อฟังมากกกกกกกกก บอกให้ตวัดไงก็ตามนั้น บอกมาตาหน่อยก็ส่งสายตามา แม่มมมม โคตรรฟินครับ
หลังจากนั้นผมก็นัวกลับ น้องก็เหมือนเกร็งๆ สักพัก เริ่มนอง อูยสนุก 55555 แกล้งกันไปแกล้งกันมาสุดท้ายก็ระเบิดใส่หน้าท้องน้องไปหมดก๊อก
ก่อนกลับมาการขยิบตาแล้วบอกว่ามาเทรนหนูใหม่นะคะ.... เห้ออ หลง 555
สรุปก็คืองานดีมาก แม้จะไม่ได้บู้ล้างผลาญตามที่PR โฆษณา แต่ก็ฟินครับ
คะแนนผมให้ 10/10 เลย
ปล. น้องอวบๆนะครับ แล้วก็ไม่ได้ขาวมากขนาดในรูป สุภาพกับน้องเนอะ แล้วก็โชคดีมีทอนครับ