ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องเพลย์เกมส์ coffee cute งานดูดสุดชีวิต สายL  (อ่าน 1720 ครั้ง)

ออฟไลน์ god45

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ช่วงว่าง มีโอกาศไปได้ coffee cute ดูรูปที่ร้านลงไปสะดุดใจกับ น้องเพลย์เกมส์  เลยจองไว้ บอกก่อนครับน้องผิวออกสองสี แต่รูปร่างนี้ดีเลยครับ ตัวเล็ก
พอเข้าห้องมาเจอน้อง ตกใจน้องดูเด็กมาก พอมาก็ไปอาบนํ้าน้องดูเกร็ง(ในใจคิดละว่างานน้องคงเฉยๆ) พออาบเสร็จ ผมนอนลงเตียงเท่านั้นแหละน้องก็เริ่มบิวจูบปาก
จากไหน  ผมก็ไม่ได้เห็นหน้าน้องอีกเลยเพราะน้องมั่วแต่ไปร้องเพลง(บอกได้เลยแรงมาก) จนผมเกือบเสร็จใส่หน้าน้องรอบหลาย จนต้องสะกิดน้องให้พอก่อน

สรุป น้องบริการดีมากทำให้ด้วยใจไม่ร้องของอะไรเลยประทับสุด (8/10) (-2 ผิวผมชอบคนผิวขาวแต่ที่เหลือประทับใจน้องสุดครับ)

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
Re: การบ้าน น้องเพลย์เกมส์ coffee cute งานดูดสุดชีวิต สายL
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 10:45:38 AM »
ยินดีด้วย.....