ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะกินเกี๊ยว หอหญิง  (อ่าน 527 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลมพัดลำ

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
แวะกินเกี๊ยว หอหญิง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2019, 10:16:02 PM »
ออกตัวเลยว่า เคยเห็นน้องเกี๊ยวมา หนึ่งครั้งแล้ว แต่วันนั้นขึ้นกับน้องอีกคนไปครับ
ตัวจริงน้องเป็นคนสวยนะครับ ไฟหน้าเด่นมาเลย แถมเนียนอีกตะหาก วันนี้เลยกะมาหาน้องเค้าเลยครับ แต่ไม่ได้จอง

แต่กรรม มีลูกค้าท่านอื่นโทรมา เหมือนจะจองน้อง แต่รอดไป เพราะผมขึ้นได้ พอดี 555+ :032:

ตัดมาที่ห้อง แน่นอนครับ ผมเขินน้องเค้า ทำตัวไม่ถูกรีบถอดเสื้อ ไปอาบน้ำก่อนเลย แต่น้องดันมีเซอไพรส์
ชุดน้องเป็นเหมือนเกาะอกครับ แต่ข้างใน ไม่ใส่อะไรเลย โนบรา โนแพนตี้ โอ้ววววว :038:

งานอาบน้ำดีครับ ขัดล้วงลึก ฟองสบู่เนียนๆ เบียดกับไฟหน้าลื่นๆ เคลิ้มมากครับ ที่สำคัญ แน่นนะครับ ไม่ได้เหลว

ตัดมาที่เตียง ฉากแรกน้องเอานมมาป้อนเลยครับ ทำโทษที่ครั้งก่อนไม่ได้ขึ้นน้องเค้า มันหย่ายยยมาก แน่นมาก หอมมากกกก มือผมนี่ไม่ยอมหยุดเลย
สักพักน้องมาร้องเพลงให้ จังหวะโยกช้าๆ แต่ข้างใน การตวัดนี่ คนละบีทเลยครับ รัวมาก แต่ในใจ ชอบจังหวะเร็วเลยให้น้องนอน เราป้อนเอง ถนัดกว่าา  :037:

ถึงเวลายิงประตู รีบใส่ cd จัดเลยครับ เผลอตัวบีบนมน้องแรงไปหน่อย โดนน้องดุเลย แหม่ คนมันหมั่นเขี้ยว เนื้อตัวแน่นๆ รีบซอยป้าก ป้าก กลัวเวลาหมด รีบยิงไป 1 ลูก หอบแดกเลยทีนี้
ล้างเนื้อล้างตัวเสร็จ น้องมานวดต่อให้อีกหน่อยเวลาเหลือ ก่อนกลับซุกนมน้องไปอีก1ที ติดใจจริงๆเลยเน้อ หน้าอกน้องนี่

ถ้าจะให้คะแนน รวมๆแล้วผมให้ 9.5/10 ความชอบส่วนตัว หักคะแนน 0.5 เพราะความเขินของตัวผมเองครับ ครั้งหน้าอาจจะเป้น 10/10 ไปเล้ยย

:035: