ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บาร์บี้ เอรินสปา2 ใสๆแบบสาวญี่ปุ่นเลยครับ+ปากอบขอร้าน  (อ่าน 786 ครั้ง)

ออฟไลน์ donaire

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
น้องใหม่ตัวเล็กน่ารักใสๆ ผมจองมาเลยเมื่อกี๊ สดๆร้อนๆ ถอดมาบางกรอบเลยครับ นมเล็กแต่เต้าสวยอยู่ น้องอาบน้ำให้มือเบาดีจัง ลองจับนมเล็กๆดูนิ่มดีจัง น้องเข้ามาจับปู๋น้อยๆแล้วสาวแหนมให้โครตเสียวเลยครับ พออาบน้ำกันเสร็จก็เช็ดตัว น้องเข้ามานวดให้แต่มือเบานิดนึง แต่ผมไม่เป็นไรครับไม่เน้น น้องก้มมาบิีวนมให้เสียวสุดติ่ง ผมเริ่มพลิกตัวมาดูดนมน้องเริ่มมีอารมณ์แล้วครับลองเอามือจับข้างล่างแฉะเต็มสองนิ้ว ลองแหย่ดูรู้สึกว่าฟริตดีจัง น้องรูดไปรูดมาจนเสียวมากเราเล่นท่ากันหลายท่ามากๆ ผมก็แหย่ของน้องเล่นจนน้ำแฉะมือน้องเร่งสปีดจนน้ำพุ่งเต็มหน้าท้อง น้องดูฟินมากๆ คราวหน้าจะมาลองใหม่นะครัช