ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเกี๊ยว@หอหญิง GF100  (อ่าน 825 ครั้ง)

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
น้องเกี๊ยว@หอหญิง GF100
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 06:34:41 AM »
เห็นการบ้านน้องมาเยอะ เลยโทรจองทั้งๆไม่เคยเห็นหน้า

เจอตัวจริงไม่ผิดหวังครับ น้องตาสวย จมูกสวย ไฟหน้าเด่นมาแต่ไกล ผิวดีเนียนมาก

เดินตามน้องเข้าห้อง น้องอาบน้ำดีมากๆ มี body ถูหลัง ล้วงมือจากข้างหลัง ล้างน้องชายซะสะอาดเกลี้ยง

จากนั้นมาต่อกันบนเตียง นมยัดปากเราก่อนเลย นมแน่นใหญ่มากๆ จุกสู้ลิ้น เป็นนมที่น่าดูดเพลินมากๆ

น้องไหลลงล้างมาร้องเพลงสดให้ฟัง ร้องดีมาก เรียกได้ว่าน่าจะติด top 3 ในวงการ ที่ผมเคยเจอมา น้องมีดีตรงลิ้นอ่ะครับ รู้จุดว่าผู้ชายชอบอะไร ใครที่ชอบฟังเพลงสดๆ แนะนำ น้องคนนี้ไม่ธรรมดา

สุดท้ายก็จบ ตามสเตป

คะแนน

หน้า 8.5
ไฟหน้า 9
ล่าง 10
GF 100 คุยโครตเก่ง เหมือนได้เมียน้อยอีกคน