ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องภีม หอหญิง  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bubby007

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
น้องภีม หอหญิง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 08:06:11 PM »
การบ้านวันเสาร์ ที่ผ่านมาครับ

น้องภีม หอหญิง

หน้าตา/รูปร่าง 150 ไม่ขาว ไม่คล้ำ ผมยาว น่ารัก มีน้ำ มีนวล

ไฟหน้า/หลอดไฟ ธรรมฃาติ เต็มมือ หลอดพอดีๆ น้ำตาลอ่อน

สเปย์ สด ทำได้ดี (ต่างกรรม ต่างอัณฑะ)

ช่วงล่าง ตัดแต่ง เรียบร้อย

เรื่องบนเตียง อารมณ์ร่วมดี ซาวน์เยี่ยม งานโอเลย

GF พูดจาเพราะ ดูแลดีครับ

โดยรวม นมแท้บีบมัน อารมณ์ร่วมดี งานได้ ไปจัดกันครับ

คชจ....3000+ทิป