ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดาวคณะ @หอหญิง ตรงปก สมชือครับ  (อ่าน 1260 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chinkhai

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องดาวคณะ @หอหญิง ตรงปก สมชือครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 05:55:20 PM »
วันนี้ ว่างอีกวัน รีบบึ่งไปร้านเลยมเพราะไม่ได้เเวะมานานแล้วโดยไม่ได้จองใครไว้เลย ไปถึงมีน่ารักๆ เล็งไว้ได้เลย สองคน ตกลงเลือก น้องดาวคณะ เพราะน้องน้องตาน่ารัก ตาโต ผิวขาวมหน้าท้งแบนเรียบ ถึงห้งน้องก้อชวนคุยนิดหน่อยแล้วถอดเลย ก่อนอาบน้ำยอมให้ผม กอดๆหอมๆหน่อย เลยได้ความว่า อก 32 เล็กนิดแต่ได้รูปสวยและแท้ เรื่องงานน้องเป็นฝ่ายรุกนะครับ เพราะน้องบ้าจี้ ผมเลยอดบิ้วน้องเลยเพราะบ้าจี้นี่แหละ กลายเป็นผมโดนกระทำฝ่ายเดียวจน พ่ายแพ้น้องไปในที่สุด