ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มิริน ตัวเล็กน่าร๊าก ถ้าได้ลองแล้วจะต้องติดใจ @pink spa  (อ่าน 554 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอยไงครับ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านย้อนหลังเมื่ออาทิตย์ก่อน ว่างๆแล้วเกิดอาการเหงาอยากหาสาวๆมานั่งคุย เลยชวนเพื่อนไปที่ร้าน pink spa เข้าไปถึงร้าน pr ก็เรียกน้องๆมาโชว์ตัว
ทันไดนั้นผมได้สะดุดความสวยของน้อง มิริน เลยบอกพีอาวันนี้ขอเลือกน้องมิรินแล้วกัน พอเลือกเสร็จน้องก็พาไปที่น้องแล้วน้องก็บอกว่านั่งคอยก่อนนะเดี๊ยวมา นั่งไปซักพักน้องก็ึ้ขึ้นมาพร้อมกับน้ำ แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำธรรมดาทั่วไป พออาบน้ำเสร็จน้องก็บอกให้ไปนอนที่เตียง น้องไปทำการนวดให้ นวดไปซักพัก เหงื่อเริ่มออกเนื่องจากว่าแอร์วันนั้นไม่ค่อยเย็น ผมก็บอกให้น้องนอนลงเดี๊ยวที่เหลือจัดการเอง ผมก็นั่วกับน้องเต็มที่แลกลิ้น ดูดนม น้องไม่หวงตัวทำได้หมดทุกอย่าง ผลักกันนั่วจนผมแพ้ น้องก็พาไปล้างตัวแล้วก็มานั่งคุยกันซักพักก่อนหมดเวลา