ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตรีนขาดกระจุย เสียใจ เสียความรู้สึก น้องกุญแจซอล ++SUPERMODEL++Strawberry  (อ่าน 2274 ครั้ง)

ออฟไลน์ visible

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องกุญแจซอล
++SUPERMODEL++

หุ่นสูง ยาว เพรียว  สูง 170 นี่โคตร หุ่นนางแบบเลยนะ
ผิวขาวใส ยิ้มหวานกระชากใจ  งานอ้อน งานตามใจ แค่บอก น้องจัด!!
งานนี้การันตีคุณภาพ งานดี บริการเยี่ยม รับรองไหลยาววววๆไปเลยจ้า

+++ ใครไม่อยากพลาดต้องรีบมาเท่านั้น +++

ไม่รู้ว่าจะได้คิวมาอีกที่เมื่อไร คนนี้ 2,500 แถมฟรี สเปย์ไปเลยจ้า คุ้มยิ่งกว่า

--อ่านแล้วรู้สึกดี ---

ผมอยู่ใน เว็ปนี้มานานพอสมควร ได้แต่เป็นสมาชิกแอบอ่าน เกิดอาการหื่น เลยหาข้อมูล แถวๆที่ทำงาน

ขับรถ วนไปดูหลายร้าน อยากหา น้องๆ สวยๆ ช่วยให้ความหื่นผมหมดไป

ร้านแรก ที่วนไปแถว ราม 2 น้อง pr ยิ้มแย้ม บรรยากาศ ในร้าน ok เลย

น้องๆ น่ารัก แต่ผมอยากไปดูอีก ร้านที่ ตั้งเป้าหมายไว้ เลยขับรถไป ด้วยใจรัก

ขับไปเรื่อยๆ ผ่านร้านหัวปลา ขับต่อไป ถึงที่หมาย ลาซาล 40-42 บรรยากาศภายนอกร้าน

เป็นหมู่บ้าน กับ สำนักงาน  ถอดรองเท้า เคาะประตู ก่อนเข้าร้าน 

น้อง pr ออกมาตอนรับ

pr   : สวัสดีคะ 
ผม    : น้องครับ มีน้องคนไหนว่างบ้าง
pr : มีน้องว่าง 2 คนคะ มีน้อย ... กับ น้อง กุญแจ
ผม : ขอเจอน้อง กุญแจ หน่อยครับ

น้องกุญแจ เธอเดืนลงมา สายตา ประสานกัน  ผมเห็นแล้ว ใช่เลย น้องคนนี้ จัดไป

น้อง กุญแจ ค่าสินสอด 2,500 แถม สเปย์

pr : ไปหลังร้าน น้อง กุญแจเดินไปหลังร้าน  (เวลาคุยกันจะได้ยินเสียง)

ผม : ได้ยิน น้องๆ เขาคุยกัน อะไรหนักๆ แล้วก็หัวเราะ

Pr: พี่รอ สักครู่นะคะ มีโทรศัพท์มา

( ลูกค้าโทรมา  ลูกค้าคนนั่น เขาเลือก น้อง กุญแจ pr บอก  ถ้าพี่จะขึ้้น รอบต่อไปนะคะ )

ผม : ครับ แล้วผมก็กลับ

-------------------------------------------------------------

วันรุ่งขึ้น ผมจองน้อง กุญแจ แต่เช้าทาง line เพื่่อที่จะได้ มีความสุขกับเธอ

เหมือนฝันที่เป็นจริง ผม นัด ค่ำๆ หลังเลิกงาน

ขับรถไปถึงที่ร้าน ก่อนเวลา เคาะประตู เข้าร้าน

น้อง กุญแจ   เดินลงมา ไปหลังร้าน เพื่อไปเอาเครื่องดื่ม

(และก็มีเสียงคุยเสียงหัวเราะ อีกครั้ง คล้ายๆเมือวาน )

ผมก็เออ  ชังมัน

และแล้วเราสองคนก็ได้ขึ้นห้องกัน น้อง ทักทาย  ยิ้ม แย้ม

นั่งคุยกันสัก1 นาที น้องให้อาบน้ำ ถอดเลยคะพี่

##อาการน้องเริ่มออก###  แต่ น้องก็ยังยิ้ม และ พูดห้วนๆ

น้อง บอก จับนม ดูด นมได้ หอมได้ แต่ห้ามมีน้ำลาย

ผม : ครับผมได้ครับ

###คำพูดน้อง กับ กิริยา คนละเรื่องเลย น้อง  หลบหลีก ตัดจังหวะหมด ผมอึดอัดมาก  ###

####คำโฆษณา ที่ลง แตกต่างกันโดยสินเชิง ####

ผมอารมณ์เสีย อยากจะกลับ แต่คิดใจ ทนๆๆไป

น้อง เอาผมถูๆ ไถๆ

แล้วก็ ชักให้ ผมเป็นคนเสร็จไว้ ผมบอก น้อง สเปย์เลยก็ได้ครับ

น้องก็จัด สเปย์ให้ ใส่ถุง แล้ว ชักๆๆ 

แตกไปในที่สุด ด้วยความเบื่อ

ผมเข้าห้องน้ำ ล้างจู๋ แต่ตัว แล้ว ลาน้อง

จบ ภาระกิจ เวลาที่ใช้  10 - 15 นาที

-- ผมน่าจะเชื่อ ลางสังหรณ์ ของตัวเอง ตั้งแต่เมื่อวาน แต่ความหื่น ทำให้ผมขาดสติ --
 -- เสียงหัวเราะ หลังร้าน มันเป็นของขวัญ สำหรับผมในครั้งนี้--

***ต่างกรรมต่างวาระ**

ขอบคุณครับ

:032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:
 :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

ออฟไลน์ JokerX9

• *
  • Like: 3
  • สายนมแท้ 38-40+ เท่านั้น
แบบนี้ขอบายด้วยคนครับ ไม่ไหว :001:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
อย่างน้อยยังได้สเปร์ ของผมบอกให้สเปร์น้องบอกเดี๋ยวหนูอยากเล่นก่อน เร่งจนลั่น แล้วบอกอ้าวเสร็จละไม่ได้สเปร์เลย แล้วก็ลุกไปอาบน้ำเลย ไป 2ครั้งไม่เคยเกินครึ่ง ชม เลิกละ

ปล. น้องคนละคนนะครับแต่สถานที่เดียวกัน

• *
 :012: :012: :012: :012:

เข้าวัดทำบุญ ครับ วันนี้

จิตใจ สงบ  5555555

:012: :012: :012: :012:

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
น้องกุญแจซอล
++SUPERMODEL++

หุ่นสูง ยาว เพรียว  สูง 170 นี่โคตร หุ่นนางแบบเลยนะ
ผิวขาวใส ยิ้มหวานกระชากใจ  งานอ้อน งานตามใจ แค่บอก น้องจัด!!
งานนี้การันตีคุณภาพ งานดี บริการเยี่ยม รับรองไหลยาววววๆไปเลยจ้า

+++ ใครไม่อยากพลาดต้องรีบมาเท่านั้น +++

ไม่รู้ว่าจะได้คิวมาอีกที่เมื่อไร คนนี้ 2,500 แถมฟรี สเปย์ไปเลยจ้า คุ้มยิ่งกว่า

--อ่านแล้วรู้สึกดี ---

ผมอยู่ใน เว็ปนี้มานานพอสมควร ได้แต่เป็นสมาชิกแอบอ่าน เกิดอาการหื่น เลยหาข้อมูล แถวๆที่ทำงาน

ขับรถ วนไปดูหลายร้าน อยากหา น้องๆ สวยๆ ช่วยให้ความหื่นผมหมดไป

ร้านแรก ที่วนไปแถว ราม 2 น้อง pr ยิ้มแย้ม บรรยากาศ ในร้าน ok เลย

น้องๆ น่ารัก แต่ผมอยากไปดูอีก ร้านที่ ตั้งเป้าหมายไว้ เลยขับรถไป ด้วยใจรัก

ขับไปเรื่อยๆ ผ่านร้านหัวปลา ขับต่อไป ถึงที่หมาย ลาซาล 40-42 บรรยากาศภายนอกร้าน

เป็นหมู่บ้าน กับ สำนักงาน  ถอดรองเท้า เคาะประตู ก่อนเข้าร้าน 

น้อง pr ออกมาตอนรับ

pr   : สวัสดีคะ 
ผม    : น้องครับ มีน้องคนไหนว่างบ้าง
pr : มีน้องว่าง 2 คนคะ มีน้อย ... กับ น้อง กุญแจ
ผม : ขอเจอน้อง กุญแจ หน่อยครับ

น้องกุญแจ เธอเดืนลงมา สายตา ประสานกัน  ผมเห็นแล้ว ใช่เลย น้องคนนี้ จัดไป

น้อง กุญแจ ค่าสินสอด 2,500 แถม สเปย์

pr : ไปหลังร้าน น้อง กุญแจเดินไปหลังร้าน  (เวลาคุยกันจะได้ยินเสียง)

ผม : ได้ยิน น้องๆ เขาคุยกัน อะไรหนักๆ แล้วก็หัวเราะ

Pr: พี่รอ สักครู่นะคะ มีโทรศัพท์มา

( ลูกค้าโทรมา  ลูกค้าคนนั่น เขาเลือก น้อง กุญแจ pr บอก  ถ้าพี่จะขึ้้น รอบต่อไปนะคะ )

ผม : ครับ แล้วผมก็กลับ

-------------------------------------------------------------

วันรุ่งขึ้น ผมจองน้อง กุญแจ แต่เช้าทาง line เพื่่อที่จะได้ มีความสุขกับเธอ

เหมือนฝันที่เป็นจริง ผม นัด ค่ำๆ หลังเลิกงาน

ขับรถไปถึงที่ร้าน ก่อนเวลา เคาะประตู เข้าร้าน

น้อง กุญแจ   เดินลงมา ไปหลังร้าน เพื่อไปเอาเครื่องดื่ม

(และก็มีเสียงคุยเสียงหัวเราะ อีกครั้ง คล้ายๆเมือวาน )

ผมก็เออ  ชังมัน

และแล้วเราสองคนก็ได้ขึ้นห้องกัน น้อง ทักทาย  ยิ้ม แย้ม

นั่งคุยกันสัก1 นาที น้องให้อาบน้ำ ถอดเลยคะพี่

อาการน้องเริ่มออก#  แต่ น้องก็ยังยิ้ม และ พูดห้วนๆ

น้อง บอก จับนม ดูด นมได้ หอมได้ แต่ห้ามมีน้ำลาย

ผม : ครับผมได้ครับ

#คำพูดน้อง กับ กิริยา คนละเรื่องเลย น้อง  หลบหลีก ตัดจังหวะหมด ผมอึดอัดมาก  #

คำโฆษณา ที่ลง แตกต่างกันโดยสินเชิง

ผมอารมณ์เสีย อยากจะกลับ แต่คิดใจ ทนๆๆไป

น้อง เอาผมถูๆ ไถๆ

แล้วก็ ชักให้ ผมเป็นคนเสร็จไว้ ผมบอก น้อง สเปย์เลยก็ได้ครับ

น้องก็จัด สเปย์ให้ ใส่ถุง แล้ว ชักๆๆ 

แตกไปในที่สุด ด้วยความเบื่อ

ผมเข้าห้องน้ำ ล้างจู๋ แต่ตัว แล้ว ลาน้อง

จบ ภาระกิจ เวลาที่ใช้  10 - 15 นาที

-- ผมน่าจะเชื่อ ลางสังหรณ์ ของตัวเอง ตั้งแต่เมื่อวาน แต่ความหื่น ทำให้ผมขาดสติ --
 -- เสียงหัวเราะ หลังร้าน มันเป็นของขวัญ สำหรับผมในครั้งนี้--

***ต่างกรรมต่างวาระ**

ขอบคุณครับ

:044: พักสักแปป แล้วค่อยมาลุยต่อ ของดีๆ ยังมีอีกเพียบ สู้ๆนะครับ
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
แบบนี้ไม่เรียกว่าตีนขาดแล้วล่ะ เหลือแค่ครึ่งท่อนไปต่อไม่ได้เลย
ถ้าเจอพีอาร์-เด็ก หัวเราะดังๆ สองครั้งซ้อนที่หลังร้าน ไม่ต้องกล่าวลา
เดินออกจากร้านเลยครับ คนสวยในวงการนี้เยอะ แล้วที่สวยแล้วงานดีก็มีอีกเยอะ ลุยต่อไป

ออฟไลน์ Mehades33

• *
ใน ฐานะคนเที่ยวน่ะครับส่วนตัวยังไม่เคยเจอแบบนี้น่ะครับแต่ถ้าเจอคงอยากจะให้ร้านออกมาชี้แจงหน่อยด้วยเรทราคาผมว่า จขกท หน้าจะได้รับบริการที่ดีมากๆๆเรท1000กว่าบาทยังดีกว่าเลยครับ" อันนี้อ่านแล้วซีเรียส"

• *
ครับผม

:032: :032: :032: :032: :032:

ออฟไลน์ X-hunterX

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
เคยเจอคล้ายแบบนี้ หมดอารมณ์เที่ยวไปเป็นเดือน....
เราพูดดี ให้เกียรติ ไม่เคยดูถูกว่ามาทํางานขาย... เพราะถือว่าเป็นอาชีพสุจริต...
แต่สาวเจ้าบางคนกลับไม่มีใจบริการ จะเอาแต่เงินเยอะศึกไม่ทิ้งสันดาน _ _ ปัพ ชั้นตํ่า..
......ขอเป็นกําลังใจให้....เที่ยวต่อไป....คน สวย ดี ให้..ฟรี ยังมีอีกเพียบ