ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คลอเครีย เลิฟลี่สปาหทัยราษฎ์ อย่างดีเลยครับ  (อ่าน 460 ครั้ง)

ออฟไลน์ battleboom

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ผมบอกเลยว่า ไม่เคนขึ้นใครซ้ำ 3 รอบ สำหรับน้องครอเครียถือว่าคนแรก ที่มีคุณค่าเพียงพอจะได้เงินของผมไปถึง 3 ครั้ง
บอกเลยว่าน้องบริการดีสุดๆ เริ่มตั้งแต่เจอหน้ากัน ส่งสายตารักใคร่ ตั้งแต่บรรได พาผมขึ้นไปบนห้องอย่างดีงามมากก PR ก็ดูแลดี
มาถึงร้านก็ถามเลยจะขึ้นใครแต่ผม เลือกมาแล้วคือน้องครอเครลีย น้องก็ชงน้ำให้ลอง พอขึ้นไปก็นอนคุยกันฟิลแฟนสุดๆคนนี้ เต็ม10 ผมให้เกิน
มาสด้า เอวดี หุ่นดี ทุกอย่างลงตัว เริ่มอาบน้ำ น้องดูแลดีมากมือลูบไล้ถึงพริกถึงขิงดีสุดๆ เช็ดตัวให้มาด นั่งกินน้ำเก็กฮวยก่อนจะเริ่มถอดเสื้อผ้าลุยกัน
น้องลุยเบื้องล่างเราก่อนเลย บอกเลยว่าแซ่บมาก  เราลงไปเบรินแบบจุจัย วันนี้น้องสะอาดสะอ้าน ดีงามมาก ก่อนน้องจะให้เราอย่างดี
น้องชักให้ซะพักด้วยน้ำออย เราก้เริ่มลุย ยัดเข้าไปยากมาก ฟิตมาก พอเข้าไปปุ๊บบอกเลยว่าฟินสุด เสียงดังฟับๆ เสียงน้อง อารมณ์น้องดีมาก
ฟิลแฟนสุดๆ บอกเลยว่าไม่ลืมร้านนี้แน่นอน

หุ่น 8/10
ฟิลแฟน 11/10
ไฟหน้า 9/10
ลีลา 10/10