ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีเบอร์5 น้องมุตา @funkyspa  (อ่าน 606 ครั้ง)

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
ของดีเบอร์5 น้องมุตา @funkyspa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2019, 05:09:18 PM »
 :90:  ค่ำคืนที่ยาวนาน  รอน้องกลับมาลงร้นอีกครั้งหลังจากฝากประสบดารณ์ที่ดีไว้เมื่อหลายเดือนก่อน  มาถึงร้าน ทำอะไนเรียบร้อนแล้วก็มาถึงห้องก็กอดทักทายกันภายนอกผ้าอย่างหวีดหวิว ทำท่าจะไม่ไหวหัวเยิ้มสิครับ กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันยังกะไม่ได้เจอกัน   มานมนานมีอะไรก็ใส่กันไม่เคยยั้งหรือกั๊กวิชางานเมียน้อยชัดๆ  ขออะไรได้หมด จอดรถเข้า่คาร์พาร์คก็บ่ยั่น และแล้วคืนนี้ก้เป็นอีกคืนที่เสียวสุดๆ อาบน้ำก็ทักทายถูไถกันอุ่นจนเครื่อง  งานเต็มร้อยครับ  gf ระดับกิ๊ก  คะแนนจัดว่าเต็มครับขอบคุณทางทีมงานพีอาร์ด้วยครับ