ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดาวโหลด โหลดจนเม็มเต็มอะครับ น่ารักมาก @lovely spa หทัยราษฎร์  (อ่าน 561 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ไม่เคยเจอน้องเลย เห็นว่านานๆจะเข้ามาครั้งสองครั้ง
นี่แรร์ไอเทมนี่หน่า หายากแบบนี้ ดูโปรไฟลล์แล้วก็จอง
ลองดูครับ เดือนนี้ผมเข้าร้านบ่อยมาก ฮ่าๆ รีบเที่ยว
เพราะต้องไปทำงานต่างประเทศเดี๋ยวจะอดอีกยาว
ถึงร้านก็นั้งรอน้องเตรียมตัว แรกพบสบตาน้องยิ้มหวาน
น่ารักครับ หุ่นสูงเพรียว หน้าตาจิ้มลิ้ม แบบนี้ชอบเลย
ขึ้นมาถึงห้องน้องชวนคุยเก่งมากถามแทบไม่ได้พักเลย
ไม่เหงาเลยครับ บรรยากาศแบบสบายๆ น้องถามว่า
พี่เสร็จยากมั้ย หนูเสร็จเร็วนะ ฮ่าๆ ถามแบบนี้ต้องให้
น้องดาวโหลดพิสูจน์เองแล้วครับ ก็ไปอาบน้ำกันก่อน
น้องดูเขินๆนิดนึงต่อถอดเสื้อผ้าออก แต่งานอาบน้ำดีครับ
เหมือนอาบกับแฟนเลย ผลัดกันถูหลัง นวดไหล่ให้ด้วย
มาต่อที่เตียง ลีลาดีครับได้เรื่องเลย น้องสเปย์ด้วย
เสียวมากครับ ผมขอทำเองบ้า ขอดูดหน่อย นมสวยได้รูป
ขนาดกำลังดีครับ แน่นมือมาก เอวบาง ขาเรียว
สวยเลยแหละหุ่นแบบนี้ ช่วงล่างสวยมีน้ำกำลังดี
ระหว่างที่ดูดจุกน้อง ผมก็เขี่ยให้เธอด้วย ตอบโต้ดีครับ
ครางเบาๆเด็กๆ อารมณ์เตลิดง่าย ผมก็จัดให้น้องถึงฝั่งก่อน
แล้วสลับตำแหน่งน้องดาวโหลด ก็ดาวโหลดให้ผมเสร็จ
สรุปว่า น้องน่ารักครับ หน้าตาเด็กๆ 10
Gf 10 แบบแฟนเลยครับ
อาบน้ำ 9
รูปร่าง ผิวพรรณ ดีเนียน นุ่ม 9
น่ารักครับ ชอบเลย ไว้มีโอกาสเจออีกจะไปหาใหม่ครับ
ขอบคุณโปรโมชั่นร้านด้วยจ้า