ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงน้องคนไหนที่หายหน้าไปกันมั่งครับ  (อ่าน 7157 ครั้ง)

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
คิดถึงน้องคนไหนที่หายหน้าไปกันมั่งครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 04:28:40 PM »
เห็นตั้งกระทู้ถามนู่นนี่นั่นกัน ขอเอาบ้างครับ มีน้องคนไหนที่หายหน้าไปแล้วยังคิดถึงกันอยู่มั่งครับ ของผม Top 3 งานโคตรเมียที่โคตรคิดถึง

1. ยิปโซ คัพเค้ก น่าจะเลิกจริงๆละ ได้เจอตอนน้องกลับมาอีกรอบแล้วก็หายไปอีกละ
2. ดรีม หอหญิง สงสัยจะโดนอุ้ม เจอครั้งสุดท้ายบอกมีสายเปย์มาติดพัน ไม่ก็มีงานทำไปละเรียนจบพอดี
3. เจสสิก้า ลิเซ่สปา เห็นไปโผล่สุดเลียบด่วนแปปๆ ตามไม่ทัน บางกระแสบอกไปไกลถึงเชียงใหม่

ใครมีเบาะแสแจ้งกันบ้างนะครับ ช่วงนี้หาน้องใหม่ๆปลอบใจไปก่อน แต่ถ้าน้องเลิกทำจริงๆแล้วก็ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: คิดถึงน้องคนไหนที่หายหน้าไปกันมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 06:44:56 PM »
 ยิปโซ​ เจอคนหลงมาเลี้ยงแล้วครับ

เจสสิก้า​  ที่น้องต้องรับวันละเจ็ดแปดรอบเพราะน้องมีหนี้เยอะครับ​ รับวันละเจ็ดแปดรอบคิดดูวันละเท่าไหร่​ เจอคนป๋าทิปหนักอีก​ แล้วน้องทำมากี่เดือนแล้วครับ​  ตอนนี้คงหมดหนี้แล้วแถมมีเงินตั้งตัวอีก​ คงเป็นอีกคนนึงที่เลิกตลอดชีวิต

สำหรับความคิดผม​ จะตามหาคนที่ไม่เคยคิดถึงเรา​ แม้แต่หน้าเราก็จำไม่ได้​  กันทำไมครับ​  เด็กใหม่ๆสวยๆสดๆผลิตออกทุกวันครับ​  เวลาไปเที่ยวอย่าเอาใจไปด้วยครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Automan01

• *
  • Like: 31
Re: คิดถึงน้องคนไหนที่หายหน้าไปกันมั่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 07:59:52 PM »
555 น้องใหม่ก็กินเดือนละ 3-4คนครับ ปกติผมก็เปลี่ยนไปเรื่อย แค่บางทีอยากกินของคุ้นลิ้นรสชาติถูกปากเฉยๆ เรื่องเที่ยวนี่ไร้ใจตลอดครับ จบที่จ่ายตังค์  :048:

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Collect more Beautiful Memories
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 09:51:40 PM »
เจนิส กับ นีโม @Funky

ผมชอบทางหวานๆ มีลูกจากแบบอ้อนๆ :81:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 12:42:32 AM »
ซิดนีย์ Bunny เสียดายมาก ขาว แน่น จดเบอร์ไว้แต่ทำหาย
ตอนนี้มันก็นานมากแล้ว คงมีครอบครัวไปแล้วแหละ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 266
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 02:41:16 AM »
อ.ก. ร้าน ฟ.ก.
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 266
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 02:42:56 AM »
อัพเดทข่าวให้นะ ยิปโซ มีคนอุ้มไปแล้ว แล้วแยกย้ายแล้ว ปัจจุบันมีหน้าที่การงานมั่นคง หันหลังให้วงการถาวร จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ SuperG8

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 05:51:51 AM »
 เอา บ้าง
 อ.ท ร้าน ฟ.ก  :044: :044:

ออฟไลน์ conanman

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 05:53:57 AM »
ไม่มีใครทนยิปโซได้หรอกครับ​   น้องเรียกแพงเกินกว่าที่คนธรรมดาจะให้ได้​   
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ jeepman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 06:11:50 AM »
ผมนี่สายนม..คิดถึง ฮอยอัน @Funky