ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวสวยแห่งร้าน SAFEHOUSE 1 ใน 3 ตัวTOP M150 ของดีที่ควรลอง  (อ่าน 1218 ครั้ง)

ออฟไลน์ Art of Art

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 66
หายๆๆๆๆไป นานมากมายครับ กับเธอคนนี้

กับมารอบนี้ผอมลง เฟริมขึ้น สวยขึ้นดูดีขึ้น

พร้อมกับสีผมที่ดู SEXY กว่าเดิม ผิวพรรณ ขาวใส

น่าตาน่ารักน่าตาน่าลอง กว่าเดิมเยอะครับ  (อาจจะเปป็ฯที่ผมไม่เจอเธอนานก้อเป็นได้)

แต่เราจะมาว่าด้วยเนื้องานของเธอครับ

จองเกือบไม่ทัน รอบเธอคนนี้ โชตดีที่มีคนแคนเซิ้ล

บุญหล่นทับ ได้มีโอกาศจัดเธอคนนี้ อีกครั้ง

เมื่อเจอหน้ารอบยยิ้มที่นำมาก่อนสิ่งอื่นได้ พร้อมสวัสดีแล้วกล่าวทักทาย

เปนไงบ้างคะ รถติดมั้ย ร้อนมั้ย โอ้ววว นู๋จ๋าดูแล ถามไถ่แบบนี้ พี่ก้อหลงแย่เลย

ทุกคำหวานไม่ใช่ ความจริต  แต่มันคือความจิงใจ จริงๆคับ

รวมถึงเนื้องานที่ มันส์  เหลือเกิน

ขาวใส ออร่า เสียงยังคงลั่น สนั่นชวยสยิวเหลือเกินครับ

ช่วงล่างดูแลดี ไฟหน้ายังคงแน่น ถูกใจผมครับ

เนื้องานไม่เหลามาก ขอให้มาลองเทสกันดูครับ

M150 SAFEHOUSE